Super Smash Bros Brawl

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ashera

Nấm bình thường
Ui trời, Yanyee đòi đấu Battle Revolution với tớ hả, có cần phải chấp cậu một con không nhỉ.

không ngờ cậu cũng chơi Pokemon cơ đấy, sao chả thấy vô box Pokemon spam bao giờ nhỉ.

Tớ kô chơi FE11, rất tiếc, tại nhìn cứ chán chán.

Cho tớ tham gia với, giờ nhà có wi-fi rồi. Mỗi tội cái đĩa của tớ bị lỗi, chơi tầm 5-7 phút lại lỗi, phải tắt máy, không biết online có bị không. Hôm nay mấy giờ đấu?

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Có chơi Pokémon đấy, nhưng mà toàn vào coi news không. Spam hoài cũng ngán (:| hồi đó cũng spam nhìu khiếp lắm đấy Thôi để giới thiệu đội hình của tớ cho cậu vậy
Bao gồm Dialga ; Palkia ; Kyogre ; và con cá Ngựa gì ấy quên tên mất rùi, chắc tên nó là Kingdra àh ; nếu đc cho thêm Groundon hoặc Rayquaza cũng đc

Cũng đâu có chơi FE 11 ; dòm thằng Marth xấu trai quá :em17:
Thôi đừng vòng vo nữa; đang định đấu SSBB tự dưng nhảy qua bọn RPG :em17:

wow_wow

Thành viên lâu năm
Ash chỉ ko = anh Nhật thôi chứ vẫn ăn đứt con yan về khoản pokemon đấy :-"
Đừng có mà tự hào chứ =)) Con yan yee chỉ giỏi ăn chậm thôi =))

Không cơ, wow_wow chơi cùi lắm, có ổng cũng như thừa thôi. Tớ muốn làm một cuộc fight thật sự kia kìa
Cưng chơi cũng "giỏi" như anh thôi cưng ạ :-* :)) =))

SSB 64 online được hả? Lần đầu tớ nghe đấy. Dùng giả lập N64 nào thế? Tớ cũng đang chơi SSB 64 này nhưng không biết là có online. Hướng dẫn cho tớ rồi tớ vào chơi cùng.

Ôi sướng quá hjx... em ko biết link nào down an toàn đây hjx... down hết rồi bị corrupt đau quá đi T____T bác luigi down ở đâu thế hjx...

Trọng Tuấn ơi , add nick rồi mà bạn lâu lâu mới online == , viết nguyên bài hướng dẫn đi , rủ thêm thằng bạn mình chơi nữa

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN