HN DS Lite 800k or 700k với trẻ nhỏ

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mình muốn bán 1 DS lite 800k máy tốt, màu hồng, có 1 băng GBA, 1 FC, sạc.
Bán chỉ với giá 800k.
Đối tượng là ai thix thì mua , ko bán thợ, và không bán cho bất cứ ai nt hoặc sms với mình từ qua tới giờ hẹn mua rồi lại thôi hoặc mặc cả linh tinh. chả qua thừa máy thì bán chứ cũng chả quan trọng gì, đã sắp xếp thời gian để gặp rồi lại ko đến làm tốn bao nhiêu thời gian tiền bạc.
Mình cũng lớn rồi( 26t) không phải trẻ con nên mấy trăm k không thành vấn đề, bán 1 triệu đã rẻ rồi mà còn mặc cả rồi hẹn rồi không lấy, nên mình muốn bán lại với giá 800k, ưu tiên trẻ em đi xe đạp 700k.
sdt 0949509904 ai nhỏ quá gọi chú cũng được, nếu là con gái mà thix game thật thì 500k ( đừng chú nào nhờ dẫn theo bạn gái để mua nhé, ko bán đâu :)) ), lấy tiền đi làm cốc bia chứ chả muốn kiếm chác gì.

dc,up cho bác,đúng là ng lớn có khác,ăn nói ứng xử hợp lòng ng quá,cũng từng dính 1 mem đi mua 3ds của e cùng bạn gái,hãm k thể tả nổi :shake:

dc,up cho bác,đúng là ng lớn có khác,ăn nói ứng xử hợp lòng ng quá,cũng từng dính 1 mem đi mua 3ds của e cùng bạn gái,hãm k thể tả nổi :shake:
Thank bác.

p/s: ai mua qua cho ngồi nghịch 3DS XL luôn, HN chưa có cho nghịch thoải mái như NINTENDO shop đâu nhé, hôm nọ ra mua ở XGame ko được mở hộp để xem chứ đừng nói đến nghịch.

lucifer0022

Nấm nhỏ
bán cho em bác ơi :(( em cũng ko còn trẻ con gì ... nhưng vẫn xe đạp lóc cóc quản ngại mưa gió :D
mà cũng muốn nghịch thử cái 3DS quá :x đang mong muốn có 1 cái 3DS chơi .... nhà có mỗi cái GBA dùng 5 năm rồi :D

lucifer0022

Nấm nhỏ
em ở HN bác ạ :D cái GBA vs gần 20 cái băng gốc em vẫn giữ làm kỷ niệm .... hì hì ... :bleh[1]: mới gần đây mua đc cái SuperCard nên nó chơi đc nhiều game hơn :x

lucifer0022

Nấm nhỏ
nhường cho em đi bác dodogrey @.@!~ :sorry[1]:
hix hix có người hẹn mua trc mình rồi :yahoo[1]: cầu trời lậy phật mình mua đc máy :bye2[1]:

nhường cho em đi bác dodogrey @.@!~ :sorry[1]:
hix hix có người hẹn mua trc mình rồi :yahoo[1]: cầu trời lậy phật mình mua đc máy :bye2[1]:
e cũng k thèm quá,tính kiếm dc máy r mua thêm 1 con cho bạn gái chơi đôi,bác phải bảo jaiba333 nhường cho mới phải đạo:spiteful[1]:

lucifer0022

Nấm nhỏ
dính vào bác jaiba333 thì khỏi nhường :-< bác ý buôn rồi thì lấy đâu ra nhường hả bác :-< mình là gamer thì còn nhường đc nhau :bleh[1]:
em là trẻ em còn đi xe đạp thì ko mua đc :bye2[1]: bye bye DS :x :bye2[1]:

dính vào bác jaiba333 thì khỏi nhường :-< bác ý buôn rồi thì lấy đâu ra nhường hả bác :-< mình là gamer thì còn nhường đc nhau :bleh[1]:
em là trẻ em còn đi xe đạp thì ko mua đc :bye2[1]: bye bye DS :x :bye2[1]:
bác jaiba333 mua thì vừa ép giá vừa xúc nhanh,ae nào muốn thắng dc bác ấy chỉ cần "thuận mua,vừa bán" vs chủ thớt là dc mà:shake:

em ở HN bác ạ :D cái GBA vs gần 20 cái băng gốc em vẫn giữ làm kỷ niệm .... hì hì ... :bleh[1]: mới gần đây mua đc cái SuperCard nên nó chơi đc nhiều game hơn :x
có chi đâu ;)) send nhờ qa bác mario hay send qa nhà em cũng đc :D cho băng đi hjhj :D pm nick : bee_bee2907 anh em mình xôm tụ :clap2[1]::clap2[1]:

Okie, close theard, đã ra đi với giá 600k, mặc dù không phải con gái :)), từ giờ thi thoảng sẽ có sản phẩm miễn phí mang ra làm phúc lợi cho mọi người. ( khi nào chơi chán đã :D )

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN