cùng tạo hình team pokemon của mình nào ^^~!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

chắc hẳn bạn nào cũng muốn có 1 tấm hình team pokemon của mình thiệt là đẹp phải ko.
vậy sao ko tạo cho mình 1 tấm hình cực cool đi nào :> ^^~
- đầu tiên lên mạng kiếm hình pokemon và hình huấn luyện viên :D nếu thíc lấy hình chính mình càng hay :">
- sau đó dùng photoshop ghép chúng lại với nhau :D theo ý thíc
--------
- nếu bạn nào ko biết dùng photoshop thì mình làm dùm cho :"> hiii
để lại tên pokemon + huấn luyện viên + ( muốn thêm chữ gì nữa , huy hiêu,...)
--------
giờ cùng nhau tạo 1 tấm đi nào :) :yahoo[1]::yahoo[1]::yahoo[1]:

wow_wow

Thành viên lâu năm
Mình biết xài photoshop nhưng ko kiếm dc art với sprite đâu hết
Cho 1 số nguồn lấy hình dc ko :">

Ashera

Nấm bình thường
nhận vẽ tay team Pokemon đây
chất lượng chuẩn gamefreak, giá cả phải chăng, khỏi cần ghép nhìn mất tự nhiên, Wowwow suy nghĩ đi nhé.

Nếu khi nào cậu thấy free thì làm dùm tớ đống hình sau đc ko ?
Lucian đứng kế Gallade.
Aaron đứng kế bên Drapion.
Bertha dứng kế Gliscor.
Flint đứng kế Infernape.
Cynthia đứng kế Garchomp.
Và 1 pic tổng hợp tất cả 5 pic trên gộp lại. ( 5 người đứng chung ấy )

Và 1 tấm cho Team Pokemon của tớ nha:
Lấy hình Red, pokemon: Torterra, Togekiss, Gallade, Garchomp, Johteon, Milotic.

Nếu đc thì thanks nhiều nhiều, máy mình ko có photoshop với lại có tớ cũng ko biết dùng :(

buta_buta

Nấm bình thường
Mấy hình này tỉ lệ team bị lệch lạc hơi quá. Infer với Rose to gần bằng Dragonite luôn :-ss. Floatzel thì không nhớ bự bằng nào, nhưng là chuột thì chắc không khổng lồ tới vậy :-ss.

Mấy hình này tỉ lệ team bị lệch lạc hơi quá. Infer với Rose to gần bằng Dragonite luôn :-ss. Floatzel thì không nhớ bự bằng nào, nhưng là chuột thì chắc không khổng lồ tới vậy :-ss.
hihi con nào to hơn bình thường chắc là vì nó " mău ăn chóng lớn " con nào bé hơn bình thường , thì là do nó " còn bé " đó bạn =))

mà Rose to gần bằng Dragonite là vì ... con rose đứng đàng trước... con drawgon đứng đằng sau, nhìn đương nhiên rose sẽ to hơn bt 1 chút rồi >:) con dragon... sẽ nhỏ đi xíu

---------- Post added at 12:13 PM ---------- Previous post was at 12:07 PM ----------

Mình biết xài photoshop nhưng ko kiếm dc art với sprite đâu hết
Cho 1 số nguồn lấy hình dc ko :">
nguồn đa phần minh kiến trên ..... google hết đó bạn >"<. vô hình ảnh để kiếm hình con mình cần :-s chọn kích thước lớn thì nahanj được hình chất lượng cao :-s, thực tế mình kiếm hifnhn như vậy >"<

Anh Lâm(S0jCon) làm hộ em tấm hình 100 con Snorlax chất chồng lên nhau (từ dưới đất lên trời) và ở đỉnh điểm là con Groudon đang dậm dậm dậm dậm dậm dậm dậm dậm dậm...

P/S: Không biết có nứt đất không =))

Anh Lâm(S0jCon) làm hộ em tấm hình 100 con Snorlax chất chồng lên nhau (từ dưới đất lên trời) và ở đỉnh điểm là con Groudon đang dậm dậm dậm dậm dậm dậm dậm dậm dậm...

P/S: Không biết có nứt đất không =))
đâu đủ màn hình đâu bạn,thu nhỏ cũng bở cả hơi tai
P/S:cái con snorlax ngồi cuối chắc tét đầu:em17:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN