Làm sao nhận biết được mình hoặc người khác là "Les hay Tomboy, Bi, Transgender"

Cửa hàng game Nintendo nShop

Có bao nhiu mem 5giay là giới tính thứ 3 Les với Tomboy, Bi, Transgender ⎝⎲⏝⏝⎲�

• Số thành viên bình chọn
    4

lee.nhan

Nấm nhỏ
Trong khi rất nhiều chàng Gay, cô Les biểu hiện giới tính rất rõ rệt từ khi còn nhỏ thì có những trường hợp nhận ra giới tính thật sự của mình khá muộn trong cuộc đời.

Khi bạn đã xác định được giới tính tình dục của mình, điều quan trọng nhất là bạn nhận ra bạn không thể thay đổi nó.

Trong xã hội hiện đại con người ở mọi lứa tuổi luôn có những băn khoăn về giới tính thật sự của mình. Liệu bạn có bị “gay” đồng tính nam, “les” - đồng tính nữ hay là “bi” - (bisexual - quan hệ với cả nam và nữ). Những hội chứng trên hầu hết được các xã hội hiện đại chấp nhận và chúng không được coi là “Lệch lạc tình dục” hay bệnh hoạn.

Làm sao để nhận biết mình thuộc giới thứ ba? ... có mem nào giúp mình được ko

gameboy89

V.I.P Member
Mình có 1 ôg bạn là "bi" :rolleyes[1]:, theo mình thấy thì những ng` thuộc tag trên đều có 1 điểm chung là: xinh + đẹp, nói chuyện hay, dễ kết thân, sống tình cảm. (Cái này là mih típ xúc wa 1 số trường hợp nên đúc kết ra đc vậy :) ! )

megazord2

Nấm nhỏ
tiếp xúc có cụ thể lắm hok :myemo0111:
Đọc nhức đầu thật. Dẫu sao thì từ từ sẽ chấp nhận, giờ mà nhìn 1 con bé xinh xắn dễ thương ngời ngời, thế mà lại là les, tiếc hùi hụi:xm0012:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN