Pokémon mạnh nhất nào !

Cửa hàng game Nintendo nShop

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
Luyện EVs cũng là 1 cách bày tỏ tình yêu với pokemon đấy ,không đơn giản là có game rồi nhảy vô chơi và battle liên tục cho đến elite 4 ( tất nhiên ko train vẫn beat game như thường ) ,train Evs giúp mình trở thành 1 trainer giỏi ,biết dùng cái đầu mà chiến đấu chứ ko chỉ chọt chọt nút hay cái màn hình là đủ
Train thì vất vả nhưng thành quả là lúc max Evs vào đúng chỉ số mình muốn thì hạnh phúc lắm đấy :">
Nếu chơi đơn thuần để hoàn thành game cứ chơi bình thường cũng được ,max level thì đập con nào chả chết =)) ( độ khó của pokemon chỉ ở mức trung bình )
vừa chơi vừa tận hưởng mới thú :em24:
Chuẩn đấy :)):))
Thú vị nhất là hôm qua kiếm được file save của thằng cha xài action replay, toàn shiny legend :em44::em44::em44::em44:
Anh em nao thích hôm nào trade cho :)):))

Luyện EVs cũng là 1 cách bày tỏ tình yêu với pokemon đấy ,không đơn giản là có game rồi nhảy vô chơi và battle liên tục cho đến elite 4 ( tất nhiên ko train vẫn beat game như thường ) ,train Evs giúp mình trở thành 1 trainer giỏi ,biết dùng cái đầu mà chiến đấu chứ ko chỉ chọt chọt nút hay cái màn hình là đủ
Train thì vất vả nhưng thành quả là lúc max Evs vào đúng chỉ số mình muốn thì hạnh phúc lắm đấy :">
Nếu chơi đơn thuần để hoàn thành game cứ chơi bình thường cũng được ,max level thì đập con nào chả chết =)) ( độ khó của pokemon chỉ ở mức trung bình )
vừa chơi vừa tận hưởng mới thú :em24:
Thì tui chơi bằng giả lập mà có đánh đấm dc với ai đâu.:em44:

---------- Post added at 10:21 AM ---------- Previous post was at 10:18 AM ----------

Chuẩn đấy :)):))
Thú vị nhất là hôm qua kiếm được file save của thằng cha xài action replay, toàn shiny legend :em44::em44::em44::em44:
Anh em nao thích hôm nào trade cho :)):))
Shiny legend à, hay đấy tui thik nhất là legend, cho tui link đi.

POKEMON MẠNH NHẤT CHÍNH LÀ

Học được tất cả các TM và các đòn đánh,có khả năng thay đổi Type bằng Plate và chỉ số cực cao tất cả là 120.
Vì đây là CHÚ nên mạnh nhất

trungtu1441996

Nấm nhỏ
Thấy dc nhất hiện nay là Kingdra.Mặc dù stat tàm tạm nhưng với type tốt + với việc sử dụng rain đã giúp Kingdra có chỗ đứng.

Con mạnh nhất là Arceus còn không tính Legendary thì theo mình là Dragonite vì hệ có cả water,electric và dragon và skill mạnh:bleh[1]::bleh[1]::bleh[1]:

Theo tôi cái này nó cũng giống như ngũ hành tương sinh - tương khắc. Cái này có thể hơn cái kia nhưng lại thua cái nọ. Nhưng tựu trung lại thì chúng không thể tồn tại nếu không đứng cùng nhau.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN