Pokémon mạnh nhất nào !

Cửa hàng game Nintendo nShop

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
PKM mạnh nhất thì 9 người 10 ý, ko nên áp đặt lên cho nhau. Theo tớ thì mạnh nhất là Rayquaza, và đó cũng là suy nghĩ cá nhân thui

Unicorn9x

Nấm nhỏ
trời! ko tin hả? cho hình coi nè!
Unicorn Pokemon - Rapidash

basic stats for the Pokemon-Unicorn, Rapidash are : TYPE: Fire (Fire Horse), height, 5′7″, wt. 209 lbs. It can gallop as fast as 150 miles an hour and it can reach the top speed within just 10 steps!
pokemon_unicorn_rapidash_dark

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
trời! ko tin hả? cho hình coi nè!
Unicorn Pokemon - Rapidash

basic stats for the Pokemon-Unicorn, Rapidash are : TYPE: Fire (Fire Horse), height, 5′7″, wt. 209 lbs. It can gallop as fast as 150 miles an hour and it can reach the top speed within just 10 steps!
pokemon_unicorn_rapidash_dark

"Unicorn" có khác ;)).Chắc ngựa của pa toàn đi ăn "uni corn" =))(gì tự hiểu :-").
Mạnh nhất là Arceus theo quan điểm của Miles...Pokemon hoang dã đầu tiên với lv 80...Với tuyệt chiêu Judgement đổi dạng độc bá(*)Pokemon đầu tiên được sinh ra !Tạo ra những nguyên tố chính của 4 region !Thời gian,không gian,lục địa,núi lửa,đại dương !.Rất tiếc chưa có film:em44:
Sorry lỡ spam bài trên ~>~.

Tớ thấy con nào cũng tương khắc với nhau,còn mạnh hay yếu là do các cậu thik hay ghét con pkm đó mà thôi .
P.s: ý kiến cá nhân tớ nên tớ nói thế thôi,đừng rủa tớ nhá :xm0005:

OH MY GOD!
Con pokemon mạnh nhất là.... cây búa khỏi bàn cãi.Nếu nó mà ra 1 hit thì tất cả cai PC,game boy, hayNT+will ra tro hết mấy con pokemon đi theo luôn.vì cậy con cây búa là vô địch cua pokemon.
khửa khửa khửa.Ý kiến wá chính xác :bash[1]:

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Mấy bạn không biết sức mạnh của Arceus à :((.The Original One,người tạo ra vũ trụ,trái đất ,lục địa và những Pokémon huyền thoại đầu tiên sao :((.Pokémon có tuyệt chiêu Judgement đổi dạng mạnh thí mồ :|.

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
co hinh ảnh hay tư liệu cho kham khảo xem neo`:em03:
Arceus là Original One,là pokémon đầu tiên,được nói là đã tạo ra xứ sở Pokémon và bộ ba ở hồ(Azelf,Uxie,Mesprit),Dialga,Palkia,Giratina(Dragon Trio).Cách duy nhất để gọi nó là Chìa Khóa của không gian và thời gian.
(Dịch từ wikipedia)​

espeon

V.I.P Member
Arceus là God Pokemon, trước mỗi trận đấu mọi người phải cầu nguyện Arceus đấy :))

God Pokemon thì cũng phải phụ thuộc vào Plate đang hold, trong trận đấu ko đc thay đổi Plate, team bạn lại có đến 6 con cơ mà, vẫn ko óanh đc hết đâu :D

tui thấy hình dạng nó hok cool cho lắm còn chuyện mạnh hay ko thì tui chưa biết vì chưa chơi bao giờ. tui nghĩ con pokemon mà dc người chơi dùng luôn mạnh nhất vì nó đã dc:ăn bery, hạnh phúc, ăn stat, train lv, học nhiều chiêu mạnh... nói chung con nào cũng như con nào chăng qua là mấy con truyền thuyết tăng stat cao và học nhiều chiêu mạnh thôi. tui thấy mấy con đó cũng bình thường như mấy con pkm thường thôi.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN