Thảo luận, hỏi đáp, yêu cầu link download các game nes, snes, N64

Cửa hàng game Nintendo nShop

ko có j :">
tôi chỉ thích nes game thôi , loại khác tôi ko thích lắm
chơi cái loại nes game này làm cho mình như sống lại hồi bé ấy

^_^

ko có j :">
tôi chỉ thích nes game thôi , loại khác tôi ko thích lắm
chơi cái loại nes game này làm cho mình như sống lại hồi bé ấy
Hê.hê.hê....sao tui với bác giống nhau thế, tui cũng chỉ thích Nes mà thui^_^. Nhớ hồi còn nhỏ hay trôm xiền ông bà già đi chơi, toi' lúc bị phát hiện đánh cho 1 trận nhừ tử ( mém chết ^_^).Đến lúc đanh' xong thì ổng bả mua cho 1 cái về nhà chơi (hê.hê.hê....chịu đấm ăn xôi mà lị !:D ). Mua về được vài ngày thì bà già lại khoái trò xếp thuốc & xếp chữ ( đau cái đầu), ghiền chả thua gì tui. Chơi ban ngày thì bị ông già la, nên rình rình 2 3 giờ sáng dậy chơi thì bị tui bắt gặp ( hehehehe...thì tui cũng rình rình giờ đó để dậy chơi mà ==>khỏi bị la.).Tui với bà già nhìn nhau==>potay ^_^.

Có ai biết trò "Đại Bàng Vượt ngục" ko?
Cái trò nói về 2 thằng vào tù rồi giả vờ đau bụng, cảnh sát lao vào thì 1 thằng nấp sau cửa đập cảnh sát rồi 2 thằng vượt ngục đi đánh nhau đủ mọi nơi á?

Ai biết cho xin link down, cảm ơn
biết,trò đó tui khoái,nhưng ko biết tên,hehe.
thế có trò tương tự,là trò đánh nhau ,cũng là mấy thằng đó luôn,mà đanh nhau trong hầm,trên đường,hay hàng rào điện ây,ko biết là chơi ở đâu =,.=

LethalRedArmy

Nấm bình thường
@ tuank53c: cảm ơn bạn vì đã cung cấp các link ROM NES. Tôi đã đưa lên trang đầu.
@ metallica: cảm ơn vì các bài giới thiệu. Trò Goonies tôi tìm lâu mà không thấy, do không nhớ tên.
Có 2 điều tôi muốn góp ý như sau:
- 1 số game đã giới thiệu rồi. Bạn có thể tham khảo danh sách ở trang 1 để đỡ phải mất công giới thiệu lại.
- Các file ROM, bạn nên nén dạng ZIP. 1 là thu gọn dung lượng, 2 là giảm thiểu khả năng hỏng file (corrupt) trong quá trình upload/download.

có ai biết tên tiếng anh gamer trận đồ bát quái không

nhớ ngày xưa mình chơi trên snec nhưng bây giờ quên mất tên trò chơi rồi (hình như tên tiếng việt là trận đồ quát quái ) ai biết tên tiếng anh của nó giúp mình với

thể loại : chơi đỗ xí ngầu để đi:
nhân vật có 4 người cho bạn lựa mỗi lần tăng level ta tăng được 5 điểm cho đánh, giáp, chưởng, né
trên đường đi có rất nhiều nhà, nếu nhà của ta thì ta vào xây nhà, nhà của phe ma ta đánh để chiếm nhà

LethalRedArmy

Nấm bình thường
Chương trình giả lập snex9X đã có phiên bản mới nhất là 1.51, với rất nhiều cải tiến đáng kể! Bạn có thể tải về tại đây, dung lượng 768KB.
Mã:
http://www.box.net/shared/9k4rimdcjc

LethalRedArmy

Nấm bình thường
Thảo luận, hỏi đáp, yêu cầu

Lúc trước có cái topic này rồi, không hiểu sao lại biến mất. Nay lập lại cái khác.
Tên topic đã rõ ràng. Ai cần gì, hỏi đáp, thảo luận, yêu cầu game, ROM... thì vào đây, tránh chitchat trong các topic khác.

cho mình xin giả lập của NES nào chơi hay hay đi mấy bạn - nhìn thấy cái máy NES của mình hồi nhỏ mà thấy nhớ nhớ làm sao hư rồi mà cũng không nở bỏ nửa - cái đó là quà của bà nội cho mình năm sn thứ 6 của mình đó - nhưng bây h bà mất rồi.

cho mình xin giả lập của NES nào chơi hay hay đi mấy bạn - nhìn thấy cái máy NES của mình hồi nhỏ mà thấy nhớ nhớ làm sao hư rồi mà cũng không nở bỏ nửa - cái đó là quà của bà nội cho mình năm sn thứ 6 của mình đó - nhưng bây h bà mất rồi.
trình giả lập nes (thuộc loại tốt nhất trên PC )theo ý kiến của tôi là virtuanes và nestopia :)

còn trên pocket PC và mobile thì tôi ko có kinh nghiệm lắm, nhưng cũng xin giới thiệu với bạn
trên pocket : nó có tên là infones
trên mobile: là một file tên là Vnes.sis

bạn có thể down free trên net

cho mình xin Roms

ai biết roms Hiệp Sỹ Lùn phần 2 & 3 ko cho mình xin di - hay là cho mình biết tên tiếng Anh cũng được với roms Đại bàng vượt ngục ấy :roll2[1]: :clap2[1]:

Bác nào đã làm nv này chỉ hộ em cái ^_^. Giết no' thì xương quá, mỗi lần
tới lược nó đi thì tăng được 4k máu (hichic...), mà nó vào đuợc City là thua.
potay!Y_Y.Thx nhìu!

@Majintensei:Ha.ha.ha...Cảm ơn bác nhìu, mấy tháng wa tui tìm trò này mà ko thấy (vì ko biết tên)=>HIRYUU NO KEN III-FLYING DRAGON BOXING- 5 NIN NO RYUU SHENSHI.
^_^_^^_^_^_^_^_^^_^_^^_^_^_^_^^_^_^_^_^_^_^_^_^_^_^_^.
Xin chân thành cảm ơn !.

bác có bản tiếng anh trò HIRYUU NO KEN III-FLYING DRAGON BOXING- 5 NIN NO RYUU SHENSHI
vì hồi đó chơi tiếng anh giờ chơi tiếng nhật không hiểu được
có post lên giùm nhé
cảm ơn trước

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN