Kamen Rider Battle Ganbaride Card Battle Taisen

Cửa hàng game Nintendo nShop

Một tựa game mới với tập hợp những Kamen Rider. Nếu tựa game này đã từng gây xôn xao trên PS2 và Wii thì giờ đây nó lại không làm cho fan NDS thất vọng
Trailer
[YOUTUBE]<object width="640" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/CaO_Jpcu968&amp;hl=en_US&amp;fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/CaO_Jpcu968&amp;hl=en_US&amp;fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="640" height="385"></embed></object>[/YOUTUBE]
Information
Phát hành ngày 29.7.2010
Story mode cho phép bạn sử dụng cặp đấu đôi.
Game còn sử dụng nhân vật Animation để làm nổi bật
Tạo ra nhân vật mới bằng cách scan lá bài mà Main Character có được (Trong game hay trade với người khác)
Hơn 700 lá bài
PS: Game có cả Form mới nhất trong series Double là Trial và Double Extreme
Clean Rom
Patch
Patched Rom

Cách patch: Extrect rom(2 lần) và Patch. Bỏ file .nds vào Patch.exe sẽ ra thêm một file .bak (vô dụng) và ta sử dụng lại file .nds để chơi.[Hoạt động thành công với R4 và DSTT]

rock

Nấm bình thường
cho mình hỏi, sao mình dùng R4III v3.13 kernal nhưng mà không thể chơi game được, các game được patdh sau này như yugi cũng không chơi được luôn, ai có link down menu mới hay gì có thể chơi được trên R4III thì giúp mình vơi

bạn có thể dùng wood r4 clone hoặc ysmenu clone

---------- Post added at 04:05 PM ---------- Previous post was at 04:02 PM ----------

Mua cái R4 thường dùng Wood Menu là xong lại rẻ ->hiện giờ wood r4 chưa ra firmware mới.Nên có thể sẽ không chơi được trò này

Mình đã có rom patched post ở trên rùi mà. Bỏ nó vào Wood R4 bảo đảm chơi được. Fimware này vẫn còn đang cập nhật mà, mới nhất là 1.11

Cái trò này có thể chơi trên DSTT và R4III ko? Vả lại có ai phần down YSMenu mới cho R4III ko? Tui wên cách làm rồi!

---------- Post added at 05:02 AM ---------- Previous post was at 04:59 AM ----------

:(( WOaaaaa!!!!! Ko biết trò này có làm ra bảng (U) hoặc (E) ko nữa?

phong1995

Nấm nhỏ
cho mình hỏi có cái rom patched nào ko vậy, mình down về patch thử rồi vẫn ko chơi được
dùng ysmenu thì màn hình trắng xoá , còn dùng wood clone thì ko save được , ai giúp đi T.T

Các bạn ơi cho mình xin hỏi trò chơi Kamen rider decade Ganbaride Card Battle Taisen có thể chơi được trên R4i không ạ?Cho mình xin cảm ơn trước.

rock

Nấm bình thường
R4 III của mình vẫn chưa chơi được, mặc dù đã chơi các game khác thành công như yugi thông qua YS menu, chỉ còn mỗi game game này vô là trắng màn hình rồi im luôn

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN