Age Of Empires Mythologies

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ptanhkhoa

V.I.P Member

Rom information:
Rom ID: 3050
Thể loại : Turn based Strategy
Tên Rom: Age Of Empires Mythologies
Ngôn ngữ: English
Rom Size : 1024Mbit
Phát triển : THQ
Phát hành : Griptonite Games
Filesize :106 Mb
Romsize ( giải nén): 128Mb

Link download:
MediaFire Part 1 - MediaFire Part 2

Trailer
[youtube]Qn2v2LE01M0[/youtube]

Screenshot

Nội dung:
Phiên bản tiếp theo của dòng game Age of Empire đã ra mắt trên DS. Cũng như phiên bản PC, game nói về cuộc chiến giữa các dân tộc với sự trợ giúp của các vị thần. Game thuộc thể loại dần trận theo lượt và có nhiều cải tiến hơn cả về gameplay và đồ họa so với bản Age of King. Cụ thể là trong game này bạn sẽ điều khiển 3 nền văn hóa khác nhau : Greek, Egyptian, và Norse, mỗi dân tộc đều có đơn vị và anh hùng riêng của họ. Ngoài ra mỗi nền văn hóa lại có những vị thần khác nhau để hỗ trợ ( Bạn có thể xây các Obelisk để thờ các vị thần, họ sẽ ra tạo ra những thảm họa cho địch như sóng thần, trận mưa sâu bọ ).
Đặc biệt là phần online mutiplayer được đưa vào, cho phép người chơi tham gia wifi. Hay nếu thích bạn có thể chơi hotseat với bạn bè ( 1 máy ds nhưng nhiều người chơi ^^ )

Ign Review 8.6 <= xem tại đây

Note: Ai sử dụng R4 sẽ bị lỗi "could not read and save data" nếu dùng firmware 1.18 ( Dùng Yasu thì ko sao) . Sử dụng DSlazy để fix lỗi arm7. Hướng dẫn sử dụng và tải file tại trang dưới đây
gbatemp

Hay có thể tải file đây và làm theo hướng dẫn theo đoạn phim bên dưới

[youtube]4zfSLJcPh4M[/youtube]

Vintendo

Nấm nhỏ
YS Menu for the win :>

Vintendo lâu ngày ko vào forum lạc hậu quá vậy? :))=))
Cuối cùng cũng sực nhớ ra bé YS :"> Ko biết YS có chạy tốt Lego Batman và 1 vài trò khác ko nhỉ ? Lần trước bị màn hình đen nên mới bỏ YS đi :-s
@: Từ từ rồi cập nhật lại, làm gì dữ :em25: :em25:

fRenzy

Nấm nhỏ
Cuối cùng cũng sực nhớ ra bé YS :"> Ko biết YS có chạy tốt Lego Batman và 1 vài trò khác ko nhỉ ? Lần trước bị màn hình đen nên mới bỏ YS đi :-s
@: Từ từ rồi cập nhật lại, làm gì dữ :em25: :em25:
Ngon lành chỉ có Bleach ko save được thôi ^^. Nhưng R4 firmware 1.18 lại được, nói chung dùng luân phiên :em36:

ptanhkhoa

V.I.P Member
Rắc rối quá.Anh làm dùm rồi up lên được không??/
Bạn nào vẫn dùng R4 firmware 1.18 thì hãy down dslazy và fire arm7.bin tại đây
Sau đó hãy xem kỹ cách làm từng bước theo đoạn phim video dưới đây là chơi được
( từ các extract file bằng winrar cho đến unpack tạo ra file mới :) )

[YOUTUBE]4zfSLJcPh4M[/YOUTUBE]

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN