Ben 10 Alien Force: Vilgax Attacks

Cửa hàng game Nintendo nShop

thientai99x

Nấm nhỏ

Details
Full Name: 4321 - Ben 10 Alien Force Vilgax Attacks (U)(XPA).rar
Filesize: 16.0 MB
Region: USA
Genre: Đánh nhau(đương nhiên)
File Type: WinRAR Archive
ESRB:RP
Nội Dung:
Câu chuyện xoay quanh thằng bé Ben nghịch ngợm đi vào trong rừng chơi và bị 1 cái đồng hồ điên nhảy vào tay.lần này chúng ta sẽ vào vai Ben và tiêu diệt Vilgax.Em nghĩ trẻ con nó mới chơi trò này =))
Screenshot:

Trailer:
[YOUTUBE]<object width="560" height="340"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/79yCS2sP9Bc&hl=en&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/79yCS2sP9Bc&hl=en&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="560" height="340"></embed></object>[/YOUTUBE]

Link Download:
Megaupload - MediaFire

Have Fun!!!!!(ko nên chơi ai hơi là trẻ con =)) )
@to LightGem: có sai sót gì edit cho em đủ 5 bài em lên làm mod =))

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
edit recommend:
- ESRB RP là đang chờ đánh giá, trong khi chờ thì mình cho đại đi :">
- Đánh nhau khác Đi cảnh
- Đây là phần 2 sau khi Ben đã lớn, vì thế nội dung phần 1 không phù hợp với phần này
- Hình như em cũng xem phim này phải không, vậy giới thiệu Vilgax là gì luôn đi

P.S: em định nghĩa thế nào là trẻ con
P.S 2: edit cho em cả trăm bài cũng chưa chắc em làm mod được đâu, phải thông qua ý kiến của các xêp trước đã ^^

thientai99x

Nấm nhỏ
em ko tích xem phim này người lớn rồi mà.xem pần 1 chán cạch ko xem nưa
P.S: trẻ con nghĩa là 5 tuổi trở lên ko nên chơi chơi trò khác mà ESRB: M 17+ chứ ;))

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
thế em nghĩ số 17 để làm gì, giới hạn độ tuổi chứ không phải là độ hay của game đâu, cho đứa 6 tuổi chơi RE lần đầu mà phá băng được thì cả giới game thủ RE gọi nó bằng thầy

đây cũng là lí do khiến GTA bị tẩy chay do các fan dưới 17 tuổi chơi xong ra ngoài thực hành, chính vì chưa đến tuổi nên trình độ nhận thức vẫn còn kém, cứ nghĩ game làm được thì ra đường cũng làm được =))

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
trời thanks bác nhiều đợi game này lâu lắm rồi

---------- Post added at 07:09 PM ---------- Previous post was at 07:01 PM ----------

trời các bác ơi sao down game này về nó báo lỗi là ko save được vậy

Oh, deer, có ng` ghét GTA kìa ;)). Game này thì mặc dù e ko khoái lắm nhưng cũng chơi thử, biết đâu chán mấy game hay lại qua tới cái này :)) (như Kim Possible ấy). RE, mong cho một ngày bước lên DS... Cám ơn vì đã post rom nhá :)

thientai99x

Nấm nhỏ
sorry chỉ còn 1 cách để bạn chơi.
1. tìm thằng newbie nào đó có DS
2. bảo nó mua cái R4 III mình bảo là cái R4 III 1tr giờ bán cho 700k
3 bán xog mua acekard2 chơi. :D

ko có 1 ai ko chơi dc cả.dùng FW 3.11 đi. cả GBA temp ai cũng chơi dc.

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Oh, deer, có ng` ghét GTA kìa ;)). Game này thì mặc dù e ko khoái lắm nhưng cũng chơi thử, biết đâu chán mấy game hay lại qua tới cái này :)) (như Kim Possible ấy). RE, mong cho một ngày bước lên DS... Cám ơn vì đã post rom nhá :)
RE đã bước lên DS từ những ngày đầu tiên rồi, nhưng nói thật thua xa bản PS1, nhìn dễ nản lắm , chơi tạm thì được :(

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
nhìn là biết không phải rồi, đồ họa DS đâu được đẹp vậy :-"

do game này là game đa nền nên chắc nó không làm trailer cho DS đâu

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
Sau khi xài Ysmenu.nds thấy game này cũng giống như phiên bản trước chỉ hơn được có thêm vài con alien rồi có mini game bán máy bay theo kiểu nes

------------------------------------------------------------------

ủa mà game này có bác nào sài R4 mà được ko

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN