Đồ chơi Pokémon

Cửa hàng game Nintendo nShop

bạn ra hệ thống nhà sách fahasa là có hết đó..chỗ mình hay ra là fahasa phú nhuận đó.......mình hay ra đó mua xe tomica....thĩnh thoãng mua 1 con legend pokemon....:D:D:D:D

- Cảm ơn bạn nha ^_^

B.Giovanni

Nấm bình thường
Bạn kawaii quả là có con mắt tinh đời ^ ^ . Mà mình nhìn avatar bạn trên yahoo vừa lớn vừa xinh thế mà vẫn sưu tầm pkm đồ chơi à , trc mình cũng có nhiều lắm nhưng bán hết rồi @ @ , có những con ngày xưa mua trc cổng trường nhưng đẹp như của tomy vậy , kinh nghiệm của mình những con có những khoảng trắng mờ trên ng thí hầu hết là con đẹp , mình có con parasect như vậy đẹp như tomy luôn , để bao h mình chụp hình cho ;)

boyson5012

N-Club <span style="color: rgb(255, 0, 0);">MarioK
uầy ôg giovanni kiếm con charizard ở đâu đẹp thế :x
nhớ ngày trước ở cung thiếu nhi có bán 1 con charizard ngậm miệng mà ko mua đc, phí quá =((

Ashera

Nấm bình thường
Hồi cấp 2 đi học vẽ ở cung thiếu nhi, tớ cũng mua được 1 con Charizard ngậm miệng, giờ vẫn còn giữ.

B.Giovanni

Nấm bình thường
Tất nhiên là đẹp rồi , tomy chính hãng nhá , có cả box , con này mua hơn 1 năm rồi , 49k trên tràng tiền :>

Ở nhà có 1 bộ 251 con của Kanto và johto nhưng mua từ hồi lớp 4 nhưng giờ 19 tuổi vẫn còn. Nhưng tróc sơn và gãy gọng nhiều. Hôm qua đọc topic này liền lục ra lấy keo dán sắt dán lại. nhìn nó nhớ ông nội, chìu nào ông cung cho tiền mua 1 con.:sorry[1]::sorry[1]::sorry[1]:, đúng là kỷ niệm tuổi thơ ^^

Kawaii

Super Princess Peach
- Hjhj ^_^ là Diglett, Rattata và Parasect à.

- Ở www.nintendovn.com/shop cũng có một bộ sưu tầm figure khá đẹp, các bạn đến xem nha. Trong tương lai sắp tới, có thể shop sẽ nhập về các mặt hàng dễ thương này để đáp ứng nhu cầu sưu tầm của anh em ^_^

B.Giovanni

Nấm bình thường
:myemo0111::myemo0111::myemo0111::myemo0111:
Đẹp quá , tất cả là của bạn đấy chứ :rolleyes[1]: , thích rayquaza quá :myemo0111:

:myemo0111:ko biết có mấy em eevee ko nhỉ :myemo0111::myemo0111:, mai ghé qua xem dù sao cũng ở gần trường minh ^^

B.Giovanni

Nấm bình thường
Chụp lại ảnh khác ko mấy ảnh kia nhìn dìm hàng quá :xm0014: :

Tất cả đồng giá mua 3k 1 con vào 3 năm trc , nhìn như của tomy chính hãng :))

boyson5012

N-Club <span style="color: rgb(255, 0, 0);">MarioK
bh vẫn thấy con torterra của mình dáng đẹp :x

lugia 1 thời oanh liệt \m/

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN