Máy game cầm tay Việt chơi game NES, ủng hộ đi pà kon

Cửa hàng game Nintendo nShop

vậy làm sao để chơi Mario với tanker 2 người nhỉ ? game NES mà mỗi người một máy như PSP với DS thì chán chết, dẫu cho kết nối ko dây hay internet ra đời như thế nào thì 2 người cũng ngồi chơi vẫn thú hơn -o<

junior1506

Nấm nhỏ
chuyện, hàng VN mà, đáng để bàn tán. Còn chế độ Muti thì chắc chắn sẽ không có, nhìn cái máy là biết rồi, dây nối 2 máy không có, có mỗi cái lỗ thì để cắm sạc, lỗ ra AV thì ko bao giờ có khả năng để trở thành cắm Muti, tốt nhất là máy này chơi 1 người, còn thích đông vui thì chơi kiểu thua ra thắng vào cho lành.

Ủng hộ máy chơi game Việt đi pà kon.

junior1506

Nấm nhỏ
giọng dễ thương chưa chắc đã xinh :)) do cái ấn tượng ngày trước đi thu âm nghe giọng 1 con pé cực phê, hỏi ông anh làm quen, anh ý bảo ở trong phòng kìa, ngó vào mới biết 1 đứa béo ú (khiếp) giờ cạch cái trò nghe giọng đoán mặt

Các chú cứ thích băng Tanks làm gì, anh ấy đưa băng nào lấy băng đấy, random nó mới hay, chứ cứ băng mình chọn thì chán chết được

trò contra của máy này toàn 12 với 2mấy in 1 thôi, có đủ các bản cheat như cheat mạng ( 30 mạng ý ), cheat đạn hay cheat chỉ còn mỗi màn cuối. Nó có cả bản contra gốc cho bác nào pro nữa :D. Nói chung ngoài việc ko chơi được multi ra thì mình cũng rất hài lòng với cả phần cứng và phần mềm của máy :D

bạn này hài lòng vì có cheat cơ đấy:bash[1]::bash[1]::bash[1]:......nãy xem trên google thì thấy nes này cũng có final fantasy nửa....:(..bản đầu tiên ấy....kì ghê...sao hồi đó mình chơi chả thấy mấy game hay thế này...:(:em43::em43::em10::em10:

junior1506

Nấm nhỏ
ừ có mà, bản đấy chơi khá hay, mình mới chơi được nửa game thì chịu chết, cũng khá khoai. Nhớ ngày nào NES có cả trò Walky Race nữa, có con chó vàng chơi theo kiểu Plasform ấy, hay không kém Felix The Cat

junior1506

Nấm nhỏ
không phải pin com thỏ, pin AAA, là loại pin nhỏ hơn con thỏ, hay gọi là pin con chuột :)) loại pin này có dung lượng cao hơn pin con thỏ và giá thành đắt hơn xíu. loại này hay dùng cho các remote tv hay quạt

Hipi01

Nấm bình thường
bạn này hài lòng vì có cheat cơ đấy:bash[1]::bash[1]::bash[1]:......nãy xem trên google thì thấy nes này cũng có final fantasy nửa....:(..bản đầu tiên ấy....kì ghê...sao hồi đó mình chơi chả thấy mấy game hay thế này...:(:em43::em43::em10::em10:
có gì đâu mà kì , sở dĩ những game nhập vai hầu như ko có thời đó vì chơi thì save bằng niềm tin và hi vọng à , pin thì mua pin sạc về xài cũng rẻ mừ mấy bác

junior1506

Nấm nhỏ
có FF mà, nhớ hồi đó chơi giả lập trên PC có, giờ thì chịu, và máy M-102 của chúng ta ko save được nên pó tay :))

Có pokemon Golden mà chắc cũng chịu vì không thể save được

Hipi01

Nấm bình thường
đau đớn nhỉ , tớ mê cái Tam quốc 1 trên nes , h chơi giả lập lại trên GBA , may mà có real time save

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN