HCM Cần mua pokemon nhựa Tomy

Cửa hàng game Nintendo nShop

Chào các bạn ,mình là 1 người rất thích sưu tập pokemon nhựa,có bao nhiêu tiền là mình đổ vô mua pokemon hết luôn.Mình rất muốn sưu tâp đủ 493 con pokemon, có thể nói đó là niềm mơ ước của mình:myemo0111:Vì vậy có bạn nào muốn thanh lý bộ sưu tập pokemon thì cho mình biết nhen
*Yêu cầu: Phải là hàng của Tomy hoặc loại hàng tương tự Tomy nha
*Gía cả : Vì mình còn đi học nên các bạn cho mình cái gía ưu đãi nhazz Mình chỉ mua ở TPHCM hoặc các tỉnh lân cận thôi nha. Thanks các bạn rất nhiều :beach[1]::shake::x:myemo0116::bleh[1]::yahoo[1]::emot-sissies::emot-sissies::beach[1]::no:

Má ơi mắc sặc máu:em31:
Mấy con pokemon nhựa bán đầy trước mấy trường tiểu học trung học, bạn ra hỏi thử xem, lúc trước mình cũng mua nhiều lắm, trên lưng cũng có ghi Tommy nhưng chắc toàn đồ giả thôi, có 5k/con àh =))

htduy

Nấm nhỏ
đồ xịn khác, đồ nhái khác
có điều nhiều lúc lùng thấy mấy con nhái làm cũng đẹp dữ lắm :x

BoyTomMy

Hảo Mỳ Tôm
Các bạn đừng đem so sánh hàng giả với hàng thật nhá :) Dân sưu tầm ai trả mún có hàng thật còn vụ cái nè là đồ tiền sử thì TG này khá nhiều người thuộc thời kì đồ đá đó :-j Thú vui Action Figure thì khỏi phải nói rùi :-j

Chào các bạn ,mình là 1 người rất thích sưu tập pokemon nhựa,có bao nhiêu tiền là mình đổ vô mua pokemon hết luôn.Mình rất muốn sưu tâp đủ 493 con pokemon, có thể nói đó là niềm mơ ước của mình:myemo0111:Vì vậy có bạn nào muốn thanh lý bộ sưu tập pokemon thì cho mình biết nhen
*Yêu cầu: Phải là hàng của Tomy hoặc loại hàng tương tự Tomy nha
*Gía cả : Vì mình còn đi học nên các bạn cho mình cái gía ưu đãi nhazz Mình chỉ mua ở TPHCM hoặc các tỉnh lân cận thôi nha. Thanks các bạn rất nhiều :beach[1]::shake::x
Tình hình là shop của tớ có cả bộ Badges Figure của Gen 1,2,3,4 giao dịch toàn quốc nhé.
facebook.com/tingshop để xem hàng nhé

minh co vai con .nhung co 1 so con hang nhai ko phai cua tomy nhung cung dep lam.neu ban thich thi minh ban cho.minh co khoang 80 con.neu ban mua minh de lai gia 400k

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Ặc, đừng mua mấy con 5k 10k mấy bác ơi, chơi thì chơi cho đáng ko thì thôi. Biết là nó mắc nhưng mấy con làm bằng cao su Trung Quốc có chứa chất gây vô sinh đấy, bác lên Vtv1 mà xem tin.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN