Sự Tiến Hóa Của Pokémon

Cửa hàng game Nintendo nShop

Onix thành steelix thì cho nó hold Metal coat rùi trade thì tiến hóa.
@pokemon_blaziken: thì VD trogn FR/LG thì cháu gái của Giáo sư có thể chải chuốt cho kon pokémon của bạn, trong Crystal thì trong đường hầm của thành phố GoldenRod có một cái Pokémon salon ấy... ^^

trùi ạ. Cháu gái giáo sư thì ở trong nhà giáo sư. Tại thị trấn Pallet, có ba căn nhà, một là của bạn, một là phòng thí nghiệm - nơi mà bạn nhận con Pokémon đầu tiên ấy. Còn lại là nhà của Giáo sư.

qwaszx91

Nấm nhỏ
cho hỏi trong bản saphire cách tiến hóa của các pokemon sau:kitty,vibrava->
lygon,staryu,snorun,và cuối cùng bắt con bagon thế nào vậy

Kawaii

Super Princess Peach
kitty thì mình chư luyện , nhưng mình nghỉ bạn cho len lv cao thì tiến hóa.
l
ygon có phải là con giống con chuồn chuồn ko , nếu đúng thì lv 50 tiến hóa.

staryu thì lên lv cao tiến hóa

bagon thì bắt trong chỗ hang bạn lấy viên đá MẶT TRĂNG và cứu ông tiến sỉ có 1 cái thác nước bơi lên đi vào tận cùng hang sau khi đấu vài trainer thì có 1 cái hang động nhỏ trong đó chỉ toàn là bagon.

Có gì bạn wa bên box hướng dẫn game xem lại nhé.
Kawaii >,<

Skitty tiến hóa thành Decalty thì fải dùng tới Moon Stone bạn ạ, còn lên Level cao mà tiến hóa thì tớ cũng chưa thử nên hok bít

hình như KAWAII nói lộn zồi chứ STARYU thì phải tiến hóa bằng water stone chứ kòn snorun chỉ cần luyện thôi chứ chẳng có ji` đặc biệt cả :)) và skitty nữa bạn cho nó moon stone ắt sẽ tiến hóa =))

espeon

V.I.P Member
Giả lời:
Politoed hay vỗ tay chỗ nào :P , lấy politoed bằng cách Trade Poliwhirl hold King Rock
Scizor lấy bằng cách trade Scyther hold Metal coat

cho hỏi trong bản saphire cách tiến hóa của các pokemon sau:kitty,vibrava->
lygon,staryu,snorun,và cuối cùng bắt con bagon thế nào vậy
Kitty nào, Skitty -,- tiến hóa bằng Moonstone
Vibrava -> "lygon" Flygon bằng lv bình thường, khoảng lv 50-55 thì tiến hóa
Staryu tiến hóa bằng Waterstone
Snorun tiến hóa bằng lv bình thường
Bagon bắt ở chỗ lấy TM Dragon Claw trong cái hang có con Solrock á

Nhục quá, mới nửa năm ko chơi Emerald mà đã quên hết tên thành phố + cave roài :((

espeon

V.I.P Member
Tùy con thôi pa, tùy game thôi pa, cái gì nó cũng Tương đối thôi chớ
Như mấy con Starters, lúc thì 12, lúc thì 14, lúc thì 16 mới tiến hóa, ai mà biết đc
FLygon của tớ lv50 tiến hóa...

Tùy con thôi pa, tùy game thôi pa, cái gì nó cũng Tương đối thôi chớ
Như mấy con Starters, lúc thì 12, lúc thì 14, lúc thì 16 mới tiến hóa, ai mà biết đc
FLygon của tớ lv50 tiến hóa...
Mỗi pokémon có mức bộ evolving nhất định chứ??? :-?? Đâu phải lúc 12, lúc 14, lúc 16... trừ khi hold nó Everstone hoặc Hold B thôi.

mình có làm nhưng, 1 lúc sao thì con cá feebass nó ko ăn nữa
mà có phải là cái chỗ beauty phải kéo nhọn cho đến khi chạm vào chữ beauty mới được ko, làm cách nào mới biết là nó đã đủ chỉ số rồi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN