Pokémon mạnh nhất nào !

Cửa hàng game Nintendo nShop

hieu

Nấm nhỏ
Theo các bạn thì pokemon nào là mạnh nhất.Nói chung là nó có thể thắng gần hết tất cả các hệ và chỉ thua 1 vài hệ mà thôi.Chúng ta cùng bình chọn nào.
Theo tui Dragonite là mạnh nhất vì nó có thể sài hầu hết các tuyệt chiêu Tm.:em14:

NKid

V.I.P Member
Nếu vậy thì Mew mới là mạnh nhất, vì Mew có thể học được mọi TM lẫn HM ;))

Nếu 1 Vs 1 thì mình luôn chọn Snorlax :)>-

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Lên Raichu coi nó tát cho tung mẹt :)) nói tép riu thì piká hơn khối con mà có con nào là vô đối ko ??? Cùng lắm có chú vodoi_em là vo đoi thôi =))

hieu

Nấm nhỏ
oh Raichu.nhưng trong movie thằng ask đâu cho nó biến thành Raichu.Vì thế nó vẫn là pikachu.mà pikachu trong game thì rất là cùi mía.^^

espeon

V.I.P Member
Theo tui Dragonite là mạnh nhất vì nó có thể sài hầu hết các tuyệt chiêu Tm.
Nếu vậy thì Mew mới là mạnh nhất, vì Mew có thể học được mọi TM lẫn HM
Nhưng mà chỉ nhớ 1 lúc được 4 TMs thôi, mà có đến hơn trăm TM cơ mà, ở đó mà chọn hén :D

Dragonite học được tất cả TM cũng thua Glaceon học được Ice Beam thôi -,-
Mew thì cũng thua Machamp học được Cross Chop -,-

oh Raichu.nhưng trong movie thằng ask đâu cho nó biến thành Raichu.Vì thế nó vẫn là pikachu.mà pikachu trong game thì rất là cùi mía.^^
Chả pokemon nào cùi mía cả NHÁ!

1 phiếu cho Masterball, pokemon nào cũng sợ dù ko học được TM nào hết và ko có khả năng chiến đấu ;)

Oh, trong phim đâu có thằng nào tên as"k" đâu nhỉ ;;) Mà thực chả có con pokemon nào là vô đối cả, Pikachu mà bít cách đánh vẫn thắng như thường.

Kawaii

Super Princess Peach
- Sức mạnh của Pokémon nằm ở đâu ?
+ Ở thuộc tính đa dạng ?
+ Ở đội hình đồng đều ?
+ Ở chiêu thức đa dạng ?
+ Ở Pokémon mạnh mẽ ?

- Không, nó nằm ở trái tim bạn, tấm lòng của một trainer chính nghĩa, luôn bất khuất trước quân thù, yêu quý Pokémon của mình như người anh em, có thể bạn sẽ không vô địch thiên hạ nhưng bạn thật hạnh phúc khi làm được điều đó ...
- Pokémon sẽ không bao giờ vô địch nếu không có tấm lòng của một chiến lược gia dẫn dắt, có thể bạn sẽ thua, nhưng khi bạn dùng Pokémon chiến đầu thì bạn đang đánh với chính bản thân mình, chứ không hề có một kẻ thù nào khác, hãy tự hào vì thua không nản, thắng không kêu, vinh danh tấm lòng của một trainer, như thế Pokémon mới thật sự được gọi là mạnh nhất ...

Kawaii >,<

- Sức mạnh của Pokémon nằm ở đâu ?
+ Ở thuộc tính đa dạng ?
+ Ở đội hình đồng đều ?
+ Ở chiêu thức đa dạng ?
+ Ở Pokémon mạnh mẽ ?

- Không, nó nằm ở trái tim bạn, tấm lòng của một trainer chính nghĩa, luôn bất khuất trước quân thù, yêu quý Pokémon của mình như người anh em, có thể bạn sẽ không vô địch thiên hạ nhưng bạn thật hạnh phúc khi làm được điều đó ...
- Pokémon sẽ không bao giờ vô địch nếu không có tấm lòng của một chiến lược gia dẫn dắt, có thể bạn sẽ thua, nhưng khi bạn dùng Pokémon chiến đầu thì bạn đang đánh với chính bản thân mình, chứ không hề có một kẻ thù nào khác, hãy tự hào vì thua không nản, thắng không kêu, vinh danh tấm lòng của một trainer, như thế Pokémon mới thật sự được gọi là mạnh nhất ...

Kawaii >,<
kawaii , kawaii tỉnh dậy nào
pa kawaii này nhiễm nặng lắm gòi , chơi game pokemon mà cứ tưởng là huấn luyện pokemon ngoài đời

khía cạnh nào đó tớ cũng đồng ý quan điểm của kawa, nếu như yêu thích pokemon nào đó thì mới sử dụng chính xác và hợp lý được, cũng giống tớ thích pikachu thì pokemon của tớ mới mạnh hơn phải không, nếu như không thích thì bảo đảm toàn cho học TM dỏm và HM thì =)) yếu xìu :D

à thì tớ cho 1 phiếu pikachui vậy :D

Chính xác, mình hoàn toàn đồng ý với Kawaii, có thể Pokémon không có thật, nhưng nó là một thứ gì đó không thể thiếu và mình chắc rằng Pokémon có thực trong trái tim của mình :)

đúng tớ tở sẽ dành cả đời để chơi pokemon những khi có phiên bản mới, tuy nhiên tớ vẫn biết sắp xếp thời gian hợp lý để thưởng thức trọn vẹn mà, như thế mới gọi là pokemon mạnh nhất

hieu

Nấm nhỏ
poke mạnh nhất là poke full hết các chỉ số ,kháng được tất cả các hệ.Có thể tự giải độc và toàn chiêu 150.nhưng điều đó ko bao giờ xảy ra!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN