Happy BirthDay Member NintendoVN

Cửa hàng game Nintendo nShop

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Chúc mừng sinh nhật 3 ông thần gió ;)) ăn sinh nhật nhẹ tay thôi nhé :))

Chúc mừng luôn bé khung_long(con)12 và tủ lạnh Chibicomic87 ;)) tuổi mới đổi đầu mới đi anh >:)

SkydragonZX

Nấm nhỏ
thì em chúc trc cho năm sau,kẻo anh ấy nói em quên sinh nhật của anh ấy
@kawaii sao chị ko update list sinh nhật những thành viên năng động của forum mình tuy ko đóng góp và post tin hiều như các mod nhỉ vd như mình nè,thanhmap,key_blade,lyhainam,boytoof,nhatduy( chú này chuyên spam nhưng đã đóng góp nhiều cho topic RE),miles,bubblehead,dracoking(hay dragonking nhỉ),lightgem,heo quay ( anh heo sieu thứ tội cho em),các mod,etc

thì em chúc trc cho năm sau,kẻo anh ấy nói em quên sinh nhật của anh ấy
@kawaii sao chị ko update list sinh nhật những thành viên năng động của forum mình tuy ko đóng góp và post tin hiều như các mod nhỉ vd như mình nè,thanhmap,key_blade,lyhainam,boytoof,nhatduy( chú này chuyên spam nhưng đã đóng góp nhiều cho topic RE),miles,bubblehead,dracoking(hay dragonking nhỉ),lightgem,heo quay ( anh heo sieu thứ tội cho em),các mod,etc
Này chú em ăn nói cẩn thận. Anh mà không đóng góp nhiều à? Cả hè nai lưng làm bao nhiêu cái review mệt đứt hơi ra.:|. Xử lý cả cái box đã bị bỏ xó bụm bặm linh tinh.
Chú em có đóng góp gì nhể :-?? ? Toàn thấy spam=)). Tên nhatduy cũng đang có dấu hiệu spam trở lại. miles với bubblehead thì chả hiểu mấy tên đó ngoài troll ra còn đóng góp gì nữa:-??

Kawaii

Super Princess Peach
- Hồi trước, khi Kawaii lập topic này thì anh Abra vẫn còn làm Mod cho box Giao Lưu nên khi đó giao toàn quyền edit cập nhập cho ảnh rồi ^_^ cái h ảnh lên Admin nên có bao h vô đây coi mấy bài này đâu :)) nên Kawaii hông có biết

- Hum wa tặng quà anh Chibi rùi nha ^_^

- Chúc mừng sinh nhật N-Man nha :x

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN