Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
@LG: EM cảm ơn anh nha, xem phê lòi mắt\m/. DLC của bản 1 thì tải xong hết rồi, bản 2 thì có BGM và image (ảnh xem được đấy\m/) cũng tải xong, nhưng các bộ quần áo extra không có cách nào tải cả. Mà em thấy trong group nói là chỉ có số hiệu ở vai, nhưng Miku có 1 cái ở ngực đấy thôi, trong PD2 nhìn thấy mà;)).
em là otaku mà chưa từng nghe nói đến fan made à @-)

quần áo em phải dùng acc PSN tải mới được, em google xem ai bán acc thì mua rồi tải về, cái này không miễn phí được đâu :P

BubbleHead

Nấm bình thường
em là otaku mà chưa từng nghe nói đến fan made à @-)

quần áo em phải dùng acc PSN tải mới được, em google xem ai bán acc thì mua rồi tải về, cái này không miễn phí được đâu :P
phải là : "e là Sal 9000 no.2 mà chưa từng nghe nói đến fan made à" ms đúng chứ LG ;))
cái DLC k b' có cw cheat ra dc k nữa :( htrc chơi PD cũng thèm quá :-<

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Mà DS cũng có game hen à :-?.Mình nhớ ngày xưa có mỗi cái hb do bác Bảo post,hình chị y tá cầm cây kim tiêm.Nói đến đây mới nhớ anh Ashey hôm đi off đã thổ lộ rằng một thời ảnh cầm DS suốt ngày tìm game hen.......

BubbleHead

Nấm bình thường
ngày mai sẽ nhờ "sếp" xử lý hết những người bảo em là hentaixx >:)
em LÀ hentaixxx từ đầu r e ạ,ngay cả admin bh cũng sẽ công nhận điều đó.Mọi ng chỉ gọi nick e 1 cách hết sức bt thui :-" khi nào làm xong hentai game nhớ post cho ae chơi nhé,chúc e thành công >:D<

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
ngày mai sẽ nhờ "sếp" xử lý hết những người bảo em là hentaixx >:)
Một cố gắng vô vọng em ạ,vì như trên anh đã nói,chính bác Bảo post game hen cho mọi người mà,bác ấy không có vấn đề gì với hen đâu,thậm chí khoái là khác.Khéo lại còn đổi luôn nick em thật ấy chứ =)).

Đang chơi Fragile Dream, công nhận là game hay. Không biết ý kiến mọi người thế nào nhưng mình thấy hay kinh khủng, dù đánh đấm hơi nhàm (quá nhàm thì đúng hơn:))), càng ngày càng nhiều chuyện buồn.
@hentai: Anh mới perfect 1 bài mức normal thôi:(
Cái IS mình cũng đợi cho ra hết rồi kéo cả thể, chờ chờ đợi đợi mệt bỏ xừ:(

Câu nói hay nhất trong ngày\m/
Mọi người có xem bộ Fractale không? Nó thế nào? Đang định kéo về vì thấy cốt truyện trong mấy phần giới thiệu cũng khá được.
@LG: Fan made là toàn bộ cái DLC của phần 1 mà em tải ý hả? Mà cái trò BRS mới mùa hè mới ra đúng không anh?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN