Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

BubbleHead

Nấm bình thường
Bằng nhân vật chính trong truyện đấy:|
Tự nhiên box tổng hợp khu N-zone có một tên SPAM phá đám rõ ghét, ban hắn 10 ngày, chưa hết hạn mà đã spam thêm bài nữa rồi:|
thế là thọt r =)) thôi đọc lại TWGOK mà tán gái đi.Nói thật cách confess của keima giỏi.Đọc cái đấy xong thấy mình kém vl =))

Nói chung thì mình vẫn thích TWGOK hơn. GE đọc cứ mệt mệt, căng thẳng.
Còn chuyện bạn gái blah blah blah thì mình lại không quan tâm. Đi ngoài đường cứ thấy nhan nhản couple ra mà cũng chả có cảm giác gì:))

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
Mặc dù biết là lạc đề nhưng mà (ko hẳn là lạc đề) cậu em về rồi~~~ Yay!!! Được cái 3DS rồi nhưng chưa mua game. Vui quá vui quá. Niềm vui kết thúc
uầy iris sướng thế :(( bh mềnh mới có 3DS đây, tớ đang tính bán cả cái DS cũ với vài món nữa để dành mua về chơi, chả bít bh mới có được :(

SkydragonZX

Nấm nhỏ
mình giờ đủ tiền mua 3ds rồi,vừa đủ chẳn 5 củ,chừng nào nintendovnshop giảm giá thì mình tới mua liền
còn tiền băng thì mình mua samurai thôi,và giờ đang túng tiền
15/8 đi học rồi,buồn quá,thế là ngày hè kết thúc,sáng học ở trường, trưa chiều,ngồi học bài,đi học thêm tối thì đi chơi hoặc đi học thêm,1 ngày củng có nhiêu đó,nản quá:-?

mà cái sân vận động bình đa gần nhà bị mấy nhà thầu mua của phường rồi,chiều nay nghe thời sự trên đài đồng nai,nghe xong mà muốn tự kỉ
sáng sáng dậy sớm có nhiều bác,cụ già ra đó tập thể dục,mấy đứa ra đá banh(có gôn nhưng ko có lưới ;)) ),xây ngôi nhà cát,sân cát ko à,chiều thì cũng cómấy người đá banh,cómấy chị mặc bikini ra chơibóng chuyền bãi biển:myemo0111: (chơi có lưới đàng hoàng ),mình thì vừa đá banh,vừa chơi cầu lông:xm0014:
lúc trc học thể dục ở đó ,ngồi học mà nói chuyện,bị ông thầy kêu lên tát 1 cái :bye2[1]: rồi xong bắt chạy 10 vòng quanh sân,sân rộng như cái sân bóng đá chạy kiểu đó thì mình chạy xong nằm tại chổ luôn
tối tối sân tối hù,có mấy cặp đi vô đó " làm chuyện ấy" mấy hôm tết mình đi chơi thằng bạn mình cầm flash điện thoại,mình cầm 2 cây đèn lade mua 15k/ cái, chiếu chiếu vào đó thấy mấy cặp đang ... ;)) xong bị tụi nó dí gần chết:))
có một thằng bạn cùng trường của mình đã chết ở đó,đó là lúc mình còn ở lớp 6,lúc đó nó học 6/7 còn mình học 6/2 ,chi tiết thì vào đây nhé http://www.tin247.com/voi_doan_xiec_quat_chet_mot_hoc_sinh-1-21575709.html

SkydragonZX

Nấm nhỏ
tự sướng nguy hiểm gấp đôi tự kỉ:myemo0129:
cả ngày hôm nay ko dc chat với " người ấy ",thấy buồn buồn quá,chả muốn làm gì :((

Sau một hồi "ngồi chán và suy nghĩ", em quyết định sẽ không lên yahoo và nintendo nhiều nữa. Năm sau sẽ lên tiếp

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN