HCM Bán 3DS Đen, đỏ và zelda(Topic lập sớm)

Cửa hàng game Nintendo nShop

viking3

Nấm bình thường
Ồ nếu vậy thì sorry anh. Vì em không rành mấy cái shipping với chuyển khoản ngân hàng ở VN nên tạm thời em chỉ giao dịch local thôi.
Hix, :sorry[1]:
Ko biết nhà em có ở gần NintendoVN Shop ko nhỉ, nếu mà gần thì có thể nhờ Admin đảm bảo phần giao dịch hộ nhỉ?!! :shake:

Anh chuyển khoản $$$ cho Admin, còn em giao máy, nhờ Admin làm trung gian, có gì anh cũng đặt thêm acekard2i, game ở cửa hàng của Admin rồi ship tất cả ra HN. :shake:

Ko biết nhà em có ở gần NintendoVN Shop ko nhỉ, nếu mà gần thì có thể nhờ Admin đảm bảo phần giao dịch hộ nhỉ?!! :shake:

Anh chuyển khoản $$$ cho Admin, còn em giao máy, nhờ Admin làm trung gian, có gì anh cũng đặt thêm acekard2i, game ở cửa hàng của Admin rồi ship tất cả ra HN. :shake:
ko đc đâu bác, em cũng nhờ mua hộ cái băng DS giao dịch như trên, nhưng mà ko đc kia kìa :sorry[1]::sorry[1]:

aliviss

V.I.P Member

T2 này e về acekard 2i nhé có gì pm e :shake: up cho 3DS Zelda

bideptrai1992

Nấm bình thường
@bideptrai1992: Shadow of destiny
Lunar: Silver Star Harmony
Legend of heroes Trail in The Sky
Kiếm dùm mình new nhé. Thanks. À quên tất cả đều là UMD PSP nhé.
Shadow of Destiny: $15.5 +$5 shipping và phí đặt hàng.
Lunar: Silver Star Harmony: $16.7+$5 shipping và phí đặt hàng.
Legend of heroes Trail in The Sky" $17.03+5 shipping và phí đặt hàng.
Bạn chịu thì pm mình sớm nhé để mình còn mua sớm. Còn nữa, nếu bạn đang ở TPHCM thì sẽ tiện cho việc giao dịch hơn. Thanks nhé!

---------- Post added at 04:54 AM ---------- Previous post was at 04:49 AM ----------

Sorry anh, tạm thời thì những giao dịch ngoài TPHCM thì em không thể nhận được. Nhưng nếu anh muốn thì anh cứ check topic này thường xuyên nhé vì nếu không có bạn nào ở SG đặt mua thì em sẽ ưu tiên bán hai cái máy cho anh trước.

Shadow of Destiny: $15.5 +$5 shipping và phí đặt hàng.
Lunar: Silver Star Harmony: $16.7+$5 shipping và phí đặt hàng.
Legend of heroes Trail in The Sky" $17.03+5 shipping và phí đặt hàng.
Bạn chịu thì pm mình sớm nhé để mình còn mua sớm. Còn nữa, nếu bạn đang ở TPHCM thì sẽ tiện cho việc giao dịch hơn. Thanks nhé!
Qua tiền vn là bao nhiêu vậy bạn? Để mình xem xem đủ không? Còn phải để money chơi noel nữa!

bideptrai1992

Nấm bình thường
Qua tiền vn là bao nhiêu vậy bạn? Để mình xem xem đủ không? Còn phải để money chơi noel nữa!
Tỷ giá USD: $1=21015 VND
Shadow of Destiny: $15.5 +$5=$20.5=430807.5 VND
Lunar: Silver Star Harmony: $16.7+$5=$21.7=456025.5 VND
Legend of heroes Trail in The Sky" $17.03+5=$22.03=462960.45 VND
Tổng cộng: 1 triẹu 3 trăm 49 ngàn.
Bạn xem lại rồi trả lời mình sớm nha vì mình chỉ còn chưa đầy một tuần thôi đó.

bideptrai1992

Nấm bình thường
ko mua giúp minh dc hả bạn:sorry[1]::sorry[1]::sorry[1]:
Okay! Vậy bạn đưa list game bạn cần tìm cho mình đi. Có gì mình sẽ báo với bạn sau, okay?:biggrin[1]:

---------- Post added at 06:07 PM ---------- Previous post was at 06:06 PM ----------

Thực ra anh muốn mua máy có chương trình Ambassador + máy màu đen.
Nếu ko mua được con 3DS này thì từ nay đến Tết chắc cũng sẽ contact với em để lấy 1 em 3DS Black + acekard2i... :shake:
Hello anh! Anh còn muốn mua cái 3DS với psp không thì em sẽ để lại cho anh? Có điều vì anh ở HN nên sẽ tính luôn tiền shipping trong nước nhé.

viking3

Nấm bình thường
Hello anh! Anh còn muốn mua cái 3DS với psp không thì em sẽ để lại cho anh? Có điều vì anh ở HN nên sẽ tính luôn tiền shipping trong nước nhé.
Sáng nay anh vừa mua 1 chú 3DS Aqua Blue + 2 game 3DS mất rồi. :bye2[1]:
Dù a thích máy màu đen hơn + chương trình free 1 số game GBA anh thích (Zelda Minish cap, Metroid Fusion) :sorry[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN