Thể thao Inazuma Eleven 2: Blizzard / Firestorm

Cửa hàng game Nintendo nShop

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT

Rom Information
Publisher : Nintendo
Developer : Level 5
Genre : Sports
Region : EUR
Language : English
Size : 184MB (Rar file)
Realease Date : 16/03/2012

Description
Inazuma Eleven 2 là phiên bản tiếp theo từ phần 1 đã ra từ rất lâu, game thuộc thể loại sport có kết hợp thêm yếu tố RPG, game do hãng Level 5 phát triển, và được hãng Nintendo phát hành tại Châu Âu vào ngày 16/03/2012.

Game gồm có 2 phiên bản như trước kia, và dĩ nhiên mỗi phiên bản sẽ có sự khác nhau về đội đối thủ ở bản Firestorm đối thủ của bạn là đội Prominence, còn ở Blizzard là Diamond Dust. Đây là những đội banh ngoài hành tinh. Kế đến là tính năng Wifi của game, cho phép kết nối tối đa 4 người chơi, giao thức đối đầu do bạn tùy chọn. Còn đội hình nhân vật, là một con số khổng lồ 1500 nhân vật từ phiên bản trước và thêm vào các nhân vật mới từ series anime.

P/S: Đây là phiên bản tiếng Anh, chứ không phải phiên bản tiếng Pháp cũng được release gần đây.

Download Links

bấm vào đây để tải

Pass : nintendovn.com

Screenshots

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

chaienNDS

Phóng viên chiến trường
ra rồi đợi chờ trong mỗi mòn giờ đã ra mắt :yahoo[1]::yahoo[1]::yahoo[1]::yahoo[1]:

thanks bạn nhiều lắm:good[1]::good[1]::good[1]::good[1]::good[1]::good[1]::good[1]:, bõ công đợi bao lâu nay cuối cùng cũng dc chơi bản eng rồi:em34::em34::em34::em34::em34:

BlueAngleX

Nấm nhỏ
Chờ game này mãi, chơi bản 1 hay lắm, mình thích nhất bài nhạc nền của nó khi ở nhà của nhân vật chính và ở cái tháp cao cao ý :x

khổ quá:em13::em13::em13::em13::em13::em13:ko biết mọi người thế nào chứ mình cứ chơi đến cái đoạn đấu bọn Genimi ở trường umbrela 15' đầu là bị đơ:em39::em39::em39::em39::em39:ko thể nào chơi tiếp dc,ai giúp mình với:em25::em25::em25::em25::em25:

khổ quá:em13::em13::em13::em13::em13::em13:ko biết mọi người thế nào chứ mình cứ chơi đến cái đoạn đấu bọn Genimi ở trường umbrela 15' đầu là bị đơ:em39::em39::em39::em39::em39:ko thể nào chơi tiếp dc,ai giúp mình với:em25::em25::em25::em25::em25:
mình vẫn bình thường mà

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Bản Firestorm đã có ROM, và ROM đã được patched sẵn.

Mình đang upload thêm phiên bản Blizzard patched sẵn, sẽ xong nhanh thui ^^

Giống như các trò có 2 phiên bản khác, khác biệt giữa 2 phiên bản Fire và Blizzard chỉ là sự khác nhau của các đối thủ, ở Fire Endo sẽ đấu với đội Prominence, còn ở Blizzard là Diamond Dust(lấy của thaytroilamloan bên rom japan^^)

BlueAngleX

Nấm nhỏ
Giống như các trò có 2 phiên bản khác, khác biệt giữa 2 phiên bản Fire và Blizzard chỉ là sự khác nhau của các đối thủ, ở Fire Endo sẽ đấu với đội Prominence, còn ở Blizzard là Diamond Dust(lấy của thaytroilamloan bên rom japan^^)
Chỉ khác nhau đội đối thủ trận cuối hay đội đối thủ của tất cả các trận hả bạn?

Chỉ khác nhau đội đối thủ trận cuối hay đội đối thủ của tất cả các trận hả bạn?
chỉ khác nhau 1 trận thôi chứ ko phải tất cả các trận

---------- Post added at 11:05 PM ---------- Previous post was at 10:59 PM ----------

Bản Firestorm đã có ROM, và ROM đã được patched sẵn.

Mình đang upload thêm phiên bản Blizzard patched sẵn, sẽ xong nhanh thui ^^
patch này là patch chống freeze khi chơi game hả bạn????

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
chỉ khác nhau 1 trận thôi chứ ko phải tất cả các trận

---------- Post added at 11:05 PM ---------- Previous post was at 10:59 PM ----------

patch này là patch chống freeze khi chơi game hả bạn????
Yup, ap fix này để chống freeze đó bạn, nếu vẫn còn khi play thì bạn nên xem fw của bạn có update mới chưa ^^ .

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN