Nên mua 3DS hay 3DS XL

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Các bác cho em hỏi bây giờ em cũng dành đc khoản 5 triệu ròy :myemo0111: tính mua con 3ds nhưng thấy 3ds xl cũng ngon quá :rolleyes[1]: mà giá có 200$( tương đương 4 triệu) vậy mấy bác tư vấn cho em đợi 3ds xl về VN mua luôn hay mua 3ds ngay bây giờ ạ :myemo0136:

thientai99x

Nấm nhỏ
Các bác cho em hỏi bây giờ em cũng dành đc khoản 5 triệu ròy :myemo0111: tính mua con 3ds nhưng thấy 3ds xl cũng ngon quá :rolleyes[1]: mà giá có 200$( tương đương 4 triệu) vậy mấy bác tư vấn cho em đợi 3ds xl về VN mua luôn hay mua 3ds ngay bây giờ ạ :myemo0136:
tất nhiên là 3DS rồi bạn, XL nhiều điểm fail lắm :-<

Tirexxx

Khủng long chân dài
Thành viên BQT
:rolleyes[1]: Nếu được, bạn cứ tìm ai có 3DS mượn chơi hoặc cầm thử...
Cá nhân mình thấy 3DS XL quyến rũ ở kích thước màn hình. :myemo0111: Vote 1 phiếu XL.

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Vote 100% cho XL mặc dù mình đang rất thích em 3DS của mình. Nhưng, XL hơn bản thường về nhiều mặt nên vote cho XL :yahoo[1]:

về việc nam thì ko có cái giá 200$ đâu mà bác ham giá chót bét cũng trên 5 triệu có khi là 5 triệu rưỡi nữa là, chưa kể 800 nghàn mua game
bạn nên tích trữ 7 triệu thì mới nghĩ đến 3DS XL có game để chơi:sorry[1]::sorry[1]:
5 triệu chưa mua được game 3DS để chơi trên 3DS lite nữa là chỉ đủ chơi game NDS trên 3DS lite thôi (nếu nhà có NDS rồi thì nên nhịn ăn thêm 2 triệu nữa rồi chờ con 3DS XL)
con NDS bên nước ngoài giờ nó bán từ 100$ giảm xuống còn trên 50$ thì phải mà giá NDS ở VN cũng có giảm đâu

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Giá thì chắc ko có vụ 4 triệu rồi, nếu bạn dưới 14 tuổi khuyên bạn 3ds thường, còn trên nữa thì LL.

[V]irus.NVN

Nấm bình thường
3DS XL về VN chắc chót lắm cũng 5tr thui (có thể shop NVN có giá này, còn shop khác thì không biết:bleh[1]:). Mà từ giờ đến đó phải 2 tháng nữa, thời gian đó bạn để dành thêm 400k-600k là đủ mua 1 game 3D 2hand rùi:rolleyes[1]:

kelvin8652200

Pen Warrior
câu hỏi đơn giản như việc bạn phân vân giữa cái tv 21' hay cái tv 42', 1 cái có thể nhét đi đâu cũng dc còn 1 cái thì tốn chổ hơn nhưng lại coi sướng hơn, về lâu dài thì mình nghĩ nên mua xl vì đơn giản sẽ đến 1 ngày như game đỉnh với đồ họa trâu chuốc, và 3ds sẽ ghen tị khi nhìn qua cái xl với những hình ảnh hoàng tráng trong khi hình ảnh của 3ds thì lại rối như mớ bòng bong.

về việc nam thì ko có cái giá 200$ đâu mà bác ham giá chót bét cũng trên 5 triệu có khi là 5 triệu rưỡi nữa là, chưa kể 800 nghàn mua game
bạn nên tích trữ 7 triệu thì mới nghĩ đến 3DS XL có game để chơi:sorry[1]::sorry[1]:
5 triệu chưa mua được game 3DS để chơi trên 3DS lite nữa là chỉ đủ chơi game NDS trên 3DS lite thôi (nếu nhà có NDS rồi thì nên nhịn ăn thêm 2 triệu nữa rồi chờ con 3DS XL)
con NDS bên nước ngoài giờ nó bán từ 100$ giảm xuống còn trên 50$ thì phải mà giá NDS ở VN cũng có giảm đâu
Ko có giá 5tr5 đâu, các shop có đắt cũng chỉ 5tr là cùng. Game thì giờ mua 2Hands là hợp lý hơn cả, tội gì phải mua mới nên mình nghĩ từ giờ đến khi XL về VN thì chỉ tích thêm vài trăm mua game là OK. Mình cũng vừa bán 3DS rồi, giờ chờ XL với cả FC thôi. Game thì ko phải ko có tiền mua nhưng nói thật ngại cái khoản bảo quản băng game với thay ra thay vào

FROZENSATTHU

Nấm bình thường
Thích vỏ bóng láng thì mua 3ds, Thích vỏ thô thì mua 3ds xl
Thích bỏ túi thì mua 3ds, thích bỏ cặp thì mua 3ds xl
Thích style thì mua 3ds, thích cổ điển thì mua 3ds xl
Nhìn chung 3ds xl cũng có nhiều cải tiến: màn hình bự, nút bấm dễ hơn \m/. Mà cũng tùy sở thích có người thích bự, có người thích nhỏ :emot-sissies:. Cũng như điện thoại, tôi thích đt nhỏ gọn nhưng nhiều người lại thích to để nhìn cho đã :rolleyes[1]:.
Mà chọn cái nào thì nên chọn cái mặt trong màu đen. Cái màu đen nhìn 3d tốt hơn hẳn (tôi xài màu đỏ nên hơi khó nhìn :em35:)

cho em hỏi cái 3ds xl bên mỹ nó bán có khác gì 3ds xl ở VN sắp tới ko, em có người dì bên mỹ nên tính gửi mua dùm :rolleyes[1]:
cái em sợ là mua bên bển ròy về đây ko chơi đc

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN