[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

NineOneOne911

Nấm nhỏ
Mới 2 ngày mà xong E4 rồi ah @@ cày gì nhanh thế chơi tù từ mới hay chứ zzz. Megastone chỉ có thể kiếm dc từ 8pm-9pm thôi nhé.

Phoenix Flame add lại FC mình chưa trước chữ ký hiển thị sai zzz

vừa gặp con Hawlucha trông như thằng biến thái =))
nhìn giống con quái trong FF13 =))

Giúp vs mình có 1 e Goodra ( Dragon ) Attack 154 SpAtk 176 thì cho hỏi nên chọn move Outrage ( power 120 ) hay Dragon Pulse ( power 85 ) tks
theo mình nghĩ Goodra của bạn thiên SpAtk nên Dragon Pulse ngon hơn + ko bị dính tác dụng phụ nguy hiểm như Outrage (vô cùng nguy hiểm nếu Goodra là con dame chính của bạn)
=> mình vote cho Dragon Pulse, mặc dù Outrage có PP nhìu hơn nhưng mình thấy Dragon Pulse vẫn tốt hơn cho con Goodra của bạn :D

Ashera

Nấm bình thường
Hà Pika chơi lúc nào sao a chẳng thấy online bao h

Hôm nay đang loanh quanh tự nhiên có bác Kevin j thách đấu, cho 6 - 0 luôn :))

ko bác nào đam mê Litleo hết ah :| tình hình là em sắp phải xài phương án cúi cùng để kím em male litleo :| ai có nhu cầu thì pm nhá nếu thành công mình trade cho :D

Phoenix Flame

Nấm nhỏ
ko bác nào đam mê Litleo hết ah :| tình hình là em sắp phải xài phương án cúi cùng để kím em male litleo :| ai có nhu cầu thì pm nhá nếu thành công mình trade cho :D
Litleo xấu òm nên không thèm =))

Có ai bik chỗ nào Batle hằng ngày để cày leve cho pkm mới hk( đang cày con mới mà k bik chỗ nào ) tks
Battle Chateau ở route 7, có thể battle liên tục (battle hết thì đi vòng vòng 1 lát cho nó reset lại)

Hà Pika

Nấm nhỏ
Batle ở route 7 leve bé wa ahh vs lại e cho con Charizad khác cầm đá thi nó có biến Mega dc k hay chỉ xài dc con của tiến sĩ cho

cho mình hỏi chút, nếu mình hack trên B/W, B/W2 rồi gửi vào Bank mà Bank mua hay là cho vậy
tải bank về bạn sẽ dc dùng free 30 ngày, lưu ý phải chơi B/W với B/W2 trên 3DS thì mới transfer wa bank dc vì bank nhận dữ liệu từ save lưu trong thẻ nhớ của máy. và yên tâm đi ko dc đâu vì mình đã thử =))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN