[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

ai giải thích hộ mình cái này với nhé!
Vulpix - #037 (Modest)
Female (♀) Flash Fire
HP: 24 - 31
Att: 18 - 31
Def: 20 - 31
SpA: 0 - 31
SpD: 0 - 31
Speed: 26, 31

sao hiện là 0-31 @@

Các bạn cho mình hỏi là chỉ có thể bắt được 1 con trio bird thôi phải không, vì sau khi đánh E4 rồi thì chỉ có 1 con là nó bay lung tung thôi nên mình không biết có bắt được cả 3 con ko

Ryan

Nấm nhỏ
Các bạn cho mình hỏi là chỉ có thể bắt được 1 con trio bird thôi phải không, vì sau khi đánh E4 rồi thì chỉ có 1 con là nó bay lung tung thôi nên mình không biết có bắt được cả 3 con ko
Vulpix - #037 (Modest)
Female (♀) Flash Fire

sao hiện là 0-31 @@
cái này bạn nên hỏi chuyên gia sinh nở tại forum này, mình ko fai chuyên gia nên ko rành =))
mỗi bản chỉ đc bắt 1 con trio bird thôi bạn nhé, tùy theo starter của bạn sẽ có con chim tương ứng :)

B.E.W.D

Nấm nhỏ
Vulpix - #037 (Modest)
Female (♀) Flash Fire

sao hiện là 0-31 @@
Cái công cụ tính IV bạn tìm được trên mạng nó tính dựa vào chỉ số hiện tại của con pokemon đó, level của con pokemon đó càng lớn thì tính chính xác càng cao ( vì nếu lv thấp thì dù IV có khác nhau thì chỉ số cũng gần như nhau 6~7~8~9 gì gì đó ko phân biệt được ). nên ra 0~31 tức là nó ko phân biệt được, level cao lên thì may ra nó tính được ( đương nhiên phải canh EV của nó nữa để ko tính nhầm )

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN