[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

Stedus

Nấm nhỏ
@Ryan co1 thể dc, như tỉ lệ ra khá thấp
Thế nên mình mới hy sinh Nature để breed ra con 5 IVs trước
Rồi đem đi breed lại với Adamant Ditto sau
Bác nào có 4 IVs Ditto thì cho mình trade nha :D

Ryan

Nấm nhỏ
@Ryan co1 thể dc, như tỉ lệ ra khá thấp
Thế nên mình mới hy sinh Nature để breed ra con 5 IVs trước
Rồi đem đi breed lại với Adamant Ditto sau
Bác nào có 4 IVs Ditto thì cho mình trade nha :D
ditto thì chỉ có 3 là hết mức, bác còn dư 1 e 4 ivs có def hay sp.def bbeldum thì cho mình mượn nhé :)

NineOneOne911

Nấm nhỏ
Ai lấy dc O-Power Egg Hatch rồi thì cho mình hỏi cái. Hiện tại thì mình đã có hết O-power + max style (mua dc megastone giá 10k) mà vào cafe vẫn ko thấy thằng cho O-power... Ai biết cách làm sao cho nó xuất hiện với :(

Ai lấy dc O-Power Egg Hatch rồi thì cho mình hỏi cái. Hiện tại thì mình đã có hết O-power + max style (mua dc megastone giá 10k) mà vào cafe vẫn ko thấy thằng cho O-power... Ai biết cách làm sao cho nó xuất hiện với :(
Mình thấy chắc ăn nhất là cứ vào cái shop bán pokeball mà mua 99 quả Premier Ball là có à. Bạn chịu khó thử xem sao, mình làm vậy xong 1 cái có liền. À mà bạn kiểm tra lại xem có tất cả các O power trừ cái hatch này chưa. Cái Hatch sẽ ko có nếu bạn thiếu bất kỳ cái O power khác đó

Sửa lần cuối:

NineOneOne911

Nấm nhỏ
Mình thấy chắc ăn nhất là cứ vào cái shop bán pokeball mà mua 99 quả Premier Ball là có à. Bạn chịu khó thử xem sao, mình làm vậy xong 1 cái có liền. À mà bạn kiểm tra lại xem có tất cả các O power trừ cái hatch này chưa. Cái Hatch sẽ ko có nếu bạn thiếu bất kỳ cái O power khác đó
Đã KT full o-power rồi. Mới mua gần 200 quả premier + luxury (từng trái 1) mà vẫn ko có. Chẳng lẽ bug sao bực vl

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN