[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

fRenzy

Nấm nhỏ
Em ko chơi chiêu đó bác ạ, em chơi Thunder Wave (có Prankster nên lúc nào cũng đánh đc trước), rồi sau đó Swagger cho confused, đồng thời tăng Atk để chơi trò Foul Play, kèm theo Substitute cho an toàn tính mạng. Đảm bảo sweep đc kha khá luôn, tuy nhiên đôi khi rủi ro đối phương bị para với confuse rồi mà vẫn ra đòn được thì mình bị ăn hit cảm thấy cũng đáng :v
Ngon à, để lát thử đội sweep của mình coi sao :D. Không biết có nên đổi Nasty Plot của Togekiss để học Thunder Wave hay không? hic thấy cũng chả dùng Nasty Plot mấy...

có con ditto naughty 5IVS trade đc của 1 bác nhật, cho nó vào day care rồi đi đập nhau, giờ quay lại nó lên tận 14 lv và giờ chỉ còn mỗi atk với SpD là max IVs :((
chả hiểu sao tự nhiên cả team mình dính pokerus nữa :v

Ryan

Nấm nhỏ
có con ditto naughty 5IVS trade đc của 1 bác nhật, cho nó vào day care rồi đi đập nhau, giờ quay lại nó lên tận 14 lv và giờ chỉ còn mỗi atk với SpD là max IVs :((
nghe bác nói ngộ, nếu max 5 ivs thì luôn luôn là 5, sao có chuyện giảm đc ?
còn pkmrus tốt mà, bác ko xài thì để team như thế đừng cất cào pc, 2 ngày sau nó hết :)
@Ryan :Đợi tui bắt con Mewtwo xong rồi nhờ ông dọn nhà dùm tui luôn^,^
bác đi du lịch nữa à @@, tầm 10h-10h30 tối nhé bác, tý xíu có hẹn đi ăn rồi, với lại để e dọn 2 box rác tiếp đón bác nữa :))

ps: ai có cho xin eevee modest với adamant đực h.a 3-4 ivs nào :v

jason

Nấm nhỏ
là bị lừa ấy, biết chửa?
ditto 5 IV thằng nào ngu mà cho :))
nếu tui có, cho tui 20 con 5 IV tui cũng ko trade

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN