[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
Cái Bank ấy chuyển lên rồi reset có chuyển lại đc ko nhỉ?
Đang tính New Game. Các bản PKM sau có NG+ thì hay :D
Nếu có New Game + thì bọn nó spam Mega Stone, Master ball..... thế thì chức năng trade để bỏ xó à:-w
Cái bank đó chuyển lên rồi khi reset vẫn có thể lấy lại đc cho dù ông có chơi băng khác vì tài khoản PokeBank tính theo máy của ông^,^
Tuy nhiên tui lại thích cách trade phổ thông hơn, cách làm thì lúc trước có nói rồi đấy^,^

Stedus

Nấm nhỏ
vâng ...cái Pokebank giữ Pokemon thì dc.....nhưng Item thì ko nha =))
Pokemon hold item cho vào Pokebank thì item bị trả về đấy :))
Can I deposit Pokémon holding Berries or other items in Pokémon Bank?
No, you cannot deposit Pokémon that are holding Berries or other items. Please make sure to return any held items to your Bag before depositing your Pokémon.
If you try to deposit Pokémon that are holding Berries or other items, the items will be removed and sent to your Bag. If your Bag is full, the items will disappear.
Source
Nhắc mới nhớ...có bác nào còn băng Black 2 hay White 2 dư ko vậy?? bán rẻ lại cho tui với :D

Sửa lần cuối:

Stedus

Nấm nhỏ
@Dark_Akuma, con lucario tui giữ luôn hay cần phải trả lại?
có gì tui cho ông vài con khác 5 IV
Con đó ông giữ luôn đi^,^
Tui lại thích Atk Lu hơn nên xài Lu Sp Atk ko hợp cho lắm ( team võ sĩ mà^,^)
2 Ông cần Rio Nature gì thì nhắn tui :))
CN rảnh tui breed luôn 1 lượt :D

Edit: mới gom dc team 6 Yvel 6 Xer hoặc 6 Zyg =))

chán nhể, đang hóng cái bank để chuyển hết item lên rồi cày char nữ thì ...... :( nhờ bác nào trade hết cái đống stone với egg, v.v... thì chắc chết mất

jason

Nấm nhỏ
@Stedus, khi nào ông rảnh tui đưa con Lucario (ông Cody đưa) + vài con khác có ID của ông cho rename lại giùm 1 cái là xong, ko nhờ breed gì đâu. :D
P/s: trong 3 ngày qua tui breed kỉ lục luôn, xong hơn 10 con ngon lành :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN