HN Dọn nhà Wii remote + nunchuck, wireless sensor bar cho wii

Cửa hàng game Nintendo nShop

Còn vài thứ lần này thanh lý nốt cho đỡ chật.

1/ 2 cặp wii remote + nunchuck trắng chính hãng kèm luôn dây đeo vs 1 bao cao su ;)cho remote. Ưu tiên bạn nào lấy hết thì 400k . Lấy lẻ 120k một cái nhé.

2/ Đĩa gốc mario kart wii chỉ có đĩa thôi nhé. + 2 cái vô lăng trắng đi kèm cũng chính hãng nin lun . Giá 120k tất.

còn mỗi đĩa gốc mario kart thôi nhé, giá 50k. Bác Mario béo qua thì mình xin tặng lun cho bác đền bù đĩa Wii sport.:oops:

3/Thanh sensor bar ko dây, loại này có cả chỉnh độ rộng cho phòng, ko cần dây lắp pin dùng luôn. Loại này đặc biệt dùng cho giả lập wii trên máy tính, loại có dây thì ngồi khóc thôi các bạc ah.:P
Dùng được cả cho wii nhé
Giải thích sơ bộ cho mấy bác ko hiểu:
Để chơi wii trên máy tính cần:
1 laptop có bluetooth, tay wii bluetooth chuẩn nên chỉ việc bật lên là nhận, vs máy case ko có card bluetooth thì mua cái usb phát tầm 50k
2/ Thanh sensor bar để tận hưởng chơi wii đích thực, chắc bác nào cũng hiểu cái cảm giác ko cắm đc sensor bar cho máy tính. Ko sao, bây h chỉ việc lắp pin cho wireless sensor bar, ko cần cài đặt 1 phát nhận luôn.
3/ Giả lập là chơi phè phè thôi, thích nữa thì nối ra TV, đảm bảo với thanh sensor bar này các bác chơi chả thua gì wii thật.
Kinh tế thì các bác tự so sánh, giá 100k còn rẻ hơn sensor bar có dây mà hiện đại và đa zi năng gấp chục lần.

Còn 3 em màu đen giá 100k/em

Nhận ship cho các bác ở xa nhé.

Giá đẹp mong các bác đừng trả giá nữa, mua nhìu có fixx nhé:D. Máy wii mình đem cho rồi nên có gì bạn nào muốn test thoải mái mang máy qua nhé.

LH: 01299880025

Sửa lần cuối:
Game gốc wii: đồng giá 50k/game cho dân sưu tập bày tủ

Bao cao su cho remote wii: 10k/ cai

Thanh sensor bar ko dây, loại này có cả chỉnh độ rộng cho phòng, ko cần dây lắp pin dùng luôn. Loại này đặc biệt dùng cho giả lập wii trên máy tính, loại có dây thì ngồi khóc thôi các bạc ah.:P
Gia100k/cái

Wii classic controller: 100k/cai

Nợ ảnh tí nhé mai update

ship e tay classic ve hải phòng cái :x

tay còn mới ko bác :) nếu còn e gửi bác tiên` bác ship về cho Địa chỉ nhà cho e
e gửi qua bưu điện hoặc ngân hàng tiền cho bác cả công ship 150k

tay còn mới ko bác :) nếu còn e gửi bác tiên` bác ship về cho Địa chỉ nhà cho e
e gửi qua bưu điện hoặc ngân hàng tiền cho bác cả công ship 150k
Cung kha mới, mỗi tội hnay đã có 2 bác qua đặt hết cả 2 cái tay rồi @@, nếu 2 bác ấy ko lấy thì có thể để lại cho bác nhưng hơi khó

banh_he90

Nấm bình thường
Game gốc wii: đồng giá 50k/game cho dân sưu tập bày tủ
múc tất sẽ có giá tốt nhé (bay)

Bao cao su cho remote wii: 10k/ cai (bay)

Thanh sensor bar ko dây, loại này có cả chỉnh độ rộng cho phòng, ko cần dây lắp pin dùng luôn. Loại này đặc biệt dùng cho giả lập wii trên máy tính, loại có dây thì ngồi khóc thôi các bạc ah.:P
Dùng được cả cho wii nhé
Giải thích sơ bộ cho mấy bác ko hiểu:
Để chơi wii trên máy tính cần:
1 laptop có bluetooth, tay wii bluetooth chuẩn nên chỉ việc bật lên là nhận, vs máy case ko có card bluetooth thì mua cái usb phát tầm 50k
2/ Thanh sensor bar để tận hưởng chơi wii đích thực, chắc bác nào cũng hiểu cái cảm giác ko cắm đc sensor bar cho máy tính. Ko sao, bây h chỉ việc lắp pin cho wireless sensor bar, ko cần cài đặt 1 phát nhận luôn.
3/ Giả lập là chơi phè phè thôi, thích nữa thì nối ra TV, đảm bảo với thanh sensor bar này các bác chơi chả thua gì wii thật.
Kinh tế thì các bác tự so sánh, giá 100k còn rẻ hơn sensor bar có dây mà hiện đại và đa zi năng gấp chục lần.

Rumble pack nintendo 64: 30k(bay)
Pin sac cho Wii balance: 30k
Wii microphone: 30k (bay)

Wii classic controller: 100k/cai (bay)

Nợ ảnh tí nhé mai update

Ảnh 1 em sensor bar ko dây đây ạ:

http://upanh.in/YmN
Cho mình tài khoản, mình lấy pin sạc cho Wii Balance board, hơi chậm tay cái mic cho Wii, haizzz!
Lấy thêm cái sensor bar không dây.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN