Wii Club (Update danh sách trang 1)

Cửa hàng game Nintendo nShop

ppkhoa

V.I.P Member
WiiConnect24 là hoàn toàn miễn phí và chỉ tính phí khi dơnload các channel tính tiền và game của nintendo thui, còn lại thì free hết, gửi thư là đương nhiên free !!!

nick: doublelight
game: zelda, Dragonball, redsteel, ... khá là nhiều, không nhớ
Đang chơi: transformer, mario party, wario
Qua hết: zelda, redsteel, prince of persia, Dragon ball(vì chơi hết story mode rùi nên coi là qua hết)

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
@ Kid: Chúc wii của bạn sớm ngày tai qua nạn khỏi :D Sắp tới đợi cái metroid JP thử xem thế nào ^___^ Máy mình hông có brick mà hem hiểu sao update bằng wifi nó báo lỗi conection hoài nên bực bội chờ có đĩa up luôn . Khi nào có mình sẽ share cho :)

@ Born2loveU: Muốn chơi game j` nèo :D Tớ có thì có thể share cho ^_^ Còn thix GC thì qua box Gamecube share nhe !!!

@ doublelight : Chào mừng vào Wiiclub :D

@ nhattiennht1234 : Tớ khá hơn cậu tí , phá băng dc mỗi cái Warioware :| Còn cái Zelda thấy dài quá , đang luyện RE4 trước chuẩn bị tinh thần về lại RE 0 và 1 (Gamecube) :">

Nick : leon0205
YM! : leon_kenshin@yahoo.com
Các game đang chơi : Wii Sport , Cooking Mama , RE 4 , Big Brain Academy ...

Mình đang chơi RE , chapter 1.3 . Quả là điều khiển bằng Wii thú vị và khó hơn PS2 nhiều .
Mình muốn chơi lại các RE cũ trên Gamecube , nhưng ko biết nên bắt đầu từ bản 1 hay bản 0 ?

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Bản 0 đi :D Kool lắm , tớ mới xem sơ qua thôi nhưng đã thấy ghiền . Cố hoàn thành nốt cái 4 này rồi quay về từ đầu , cứ ngóng ngóng hoài mãi chẳng hoàn thành game nào ~_~

chưa bao h biết connect đang bị semi-brick...mong sao sớm lành bệnh..chơi online được trò nào vậy các bác
:em23: ặc, Semi vẫn connect đc mà, add Wiicode của mình nhé
Onl thì chơi đc MS(chơi với nc ngoài giật đúng đùng), Brain Academy(nghe nói thế.chưa thử:D). Metroid:beta[1]: (hi vọng thế)....

Làm sao add friend code vô trong Wii vậy
Toàn tiếng Nhật.
Mình vô phần tin nhắn, mở được cái chỗ hiện FC của mình, thêm được 1 cái FC của ppkhoa vào, nhưng không biết có đúng không?
Ai rành hướng dẫn cái
Ngoài ra, vô chơi Mario Striker phải có FC riêng nữa.
Có ai chơi game đó không? xin FC

ppkhoa

V.I.P Member
Tui có chơi Mario Striker nhưng không nhớ FC. Để tui add của bạn vào ! Mà add friend code của máy hệ nào thui, Ví dụ hệ nhật thì add hệ nhật, ko add hệ khác được !!! và Wii code của mình là: 2548 2482 3442 6020. Mới add bạn vào rùi. Bây giờ bạn sẽ nhận được 1 thư xác nhận, không cần biết nó là gì, chỉ cần đánh vài chữ vảo là ok !

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN