Thảo luận game Hack Pokémon

Cửa hàng game Nintendo nShop

Pokemon Hack nào hoàn chỉnh nhất

• Shinny Gold

Bình chọn: 11 35.5%
  • Crytal Shard

Bình chọn: 12 38.7%
  • Chaos Black

Bình chọn: 1 3.2%
  • Quartz

Bình chọn: 0 0.0%
  • Sea Blue

Bình chọn: 3 9.7%
  • Psychic

Bình chọn: 4 12.9%

• Số thành viên bình chọn
    31

Kawaii

Super Princess Peach
cái bản quart mà hoàn chỉnh hả trời.
may ra chỉ có crytal là thành công nhất , shinygold là do các fan pokemon hợp tác thành nên củng gần gủi yêu quí.

gamepak là băng gameboy advance đó bạn. kawaii >,<

ờ ờ mà pokemon quart hình xấu tệ luôn còn pokemon chao black thì ko wa được hầm thứ 1 có bạn nào wa được chưa chỉ mình zới:((

Kawaii

Super Princess Peach
cả hai bảng bạn đang chơi toàn xấu cả.
hầu như ai củng bí chổ đó bạn ơi mình bí nửa năm rồi mà có wa được đâu bỏ luôn rùi. kawaii >,<

ùh thì biết thế nhưng trên mạng mình nghe nốió mấy người wa được mà zới lại còn post hình lên nữa mà (khó hiểu thật :(()

tuanluoi

Nấm nhỏ
Sao trong gamevn nói là vô dc trong thành phố thứ 8 mà tui vô ko dc
Nó nói là nổi lên mặt nước sẽ bị hàng đá chặn rồi fly tới thành phố thứ 7 -> bay ra tp 8 là vô dc mà tui làm hoài ko dc? :(

Sao trong gamevn nói là vô dc trong thành phố thứ 8 mà tui vô ko dc
Nó nói là nổi lên mặt nước sẽ bị hàng đá chặn rồi fly tới thành phố thứ 7 -> bay ra tp 8 là vô dc mà tui làm hoài ko dc? :(
làm gì có chiêu DIVING trong đó mà đòi lặn với nổi :-?? nhưng mình đâu có đánh được GYM 3 để lấy chiêu FLY đâu mà đòi bay với lượn :-??

thì ai biểu nó là bản hack làm gì đành chịu thôi hehe hầu như ko có bản hack nào hoàn chỉnh cả mà (ngoại trừ CRYSTAL) :))

CRYTAL mới zô MIMI sẽ có bắt được 3 em BEGINERS nhưng một điều đặc biệt nữa là bắt được cả LUGIA và HO-OH (have fun :) ) còn SUICUNE thì sống nguyên một đàn ở ngay dưới GYM cuối hehe :))

tuanluoi

Nấm nhỏ
Tui có đủ chiêu hết roài chỉ còn thiếu có HM07 thôi
Có nghĩa là tui fly dc mà
diving xuống dưới roài lên chỗ cổng đó

zậy phiền bạn lấy DIVING & FLY ở đâu zậy ??? mà DIVING chỗ nào rồi nổi lên ở chỗ nào???

anh bob day shiny gold la ban hack do ma ma anh ko biet no co hoan ching ko nua !!!!!!!!!
nè bạn chưa đọc nội wi hay sao mà để chữ ký to zữ zậy phiền bạn đổi chữ ký khác nhở hơn !!! :Diablo[1]:

tuanluoi

Nấm nhỏ
Tui dạo này học thi wá trời lấy thời gian đâu mà lên mạng để post?
Hm06 thì đánh con May ở gấn đường tới thành phố Cây đó
Hm08 thì trong thành phố có ngọn hải đăng thì bạn vô trong đó nói chịn dzới con nhỏ giữ ngọn hải đăng rồi nó chạy lên lầu mất tiêu lun :stupid[1]:
Cái nì giống bên Emerald mà, sao mấy bạn ko lấy dc? Tui chỉ thiếu có mỗi chiêu số 07 thôi(lấy trong tp thứ 8)

Tui dạo này học thi wá trời lấy thời gian đâu mà lên mạng để post?
Hm06 thì đánh con May ở gấn đường tới thành phố Cây đó
Hm08 thì trong thành phố có ngọn hải đăng thì bạn vô trong đó nói chịn dzới con nhỏ giữ ngọn hải đăng rồi nó chạy lên lầu mất tiêu lun :stupid[1]:
Cái nì giống bên Emerald mà, sao mấy bạn ko lấy dc? Tui chỉ thiếu có mỗi chiêu số 07 thôi(lấy trong tp thứ 8)
1. Trong SHINYGOLD làm jì có MAY ??? mà thành phố cây là thành phố nào ??? bạn nói rõ ra cho anh em đi
2.Ngọn hải đăng mà zô được chít liền đó bạn ko ai zô được sao chỉ có bạn zô được zậy ??? (ko biết có nhầm lẫn jì ko đây ):Dapdau:

ủa!có bản hack CRYSTAL nữa hả,cho em xin link coi.
@vien:coi chữ ký của cha có thua gì hắn đâu
zậy là bạn chưa thấy chữ kí cũ của hắn rồi kekeke:cc_surrender[1]:

nguyenvy chơi siêng lên một chút để chóng lớn hen :sleep[1]: và làm ơn đọc kỹ topic trướng khi zào

tuanluoi

Nấm nhỏ
Tui chơi rùi mà
Link hd trong gamevn nè
Mã:
http://gamevn.com/showthread.php?t=188870
Còn cái hm06 tui ghi nhầm,đáng lẽ là hm02 Fly chứ
Cái ngọn hải đăng ở tp Grey stone city đó, bộ mấy bạn ko vô dc à?Tui tự chơi là chính còn cái hd kia là tui bí tp thứ 8 nên mới lên GVN tìm
Má có ai chơi trên GBA giống tui ko?Cho biết để còn tham khảo

tuanluoi

Nấm nhỏ
À mà bạn lấy dc chiêu Fly chưa?
Tui giờ chơi lại nên chưa có gì hết
Để mai mốt tui chơi tới đó rồi tui chỉ thêm

Sao tui mới tới đó là vô dc liền
Bạn ko vô dc cửa bên trong đâu,chỉ vô dc cửa 1 (từ ngoài vào trong nhà)
Còn cái cửa kia thì ko vô dc,bạn nói chuyện vs con nhỏ ngồi ghế chỗ cái bàn đó là nó cho liền.Cho xong nó chạy vô cửa thứ 2 luôn
Từ đó ko còn gặp nó nữa

cho tui hỏi cái này
sao tui đến hang động MT.moon sao khi tui đánh lão bác học xong và lấy đá xong thì không có đường lên gần đó có cầu thang nhưng muốn lên phải băng qua sông??? :Dapdau:
lưu ý tui mới đến thành phố thứ hai à chưa có bơi được

ùh nhất là cái naranja nhảm ơi là nhảm đi tới chỗ biển thì bị cái cây chặn chết đứng lun :))
mà mình mua SHINYGOLD củng lợi chứ bộ chuyển được mấy con pokemon beginers dô mấy bản khác mà khỏi cần chơi EMERALD bắt đủ 200 con hehe zua có lợi mà zua có hại hehe:))

ùh nhờ SHINYGOLD mà mình có được tất cả 378 pkm gòi đó haha:))

có bạn nào bít đây là đâu ko nhỉ???:-??

ùh ùh crytal hack nhiều pokemon ghê mình bắt được LUGIA zới HO-OH (cả SUICUNE nữa) rồi làm sao để bắt 2 con chó còn lại ???(SUICUNE thì nguyên 1 đàn ở phía dưới GYM cuối) mình cũng lấy hết GYMBADGES rồi nhưng trừ GYM 3 làm sao để đánh zậy??? mở đưởc cửa rồi nói zới thằng chủ GYM mà nó chẳng chịu đấu tí zì hết:((
Wey bạn ơi,sao bạn chuyển 3 con beginers của Shinny Gold đc dzậy???
Tui đã thử chuyển wa Leaf Green 1 lần rồi,nó ko chịu chuyển.
Chỉ tui coi.:confused[1]: :confused[1]: :confused[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN