Gundam 00

Cửa hàng game Nintendo nShop

tớ cũng chưa biết thông tin j` nhiều về game này,chỉ có cái ss,nhìn ko rõ lắm nhưng với đôi mắt ko bệnh tật j` của tớ thì đồ họa cực kỳ hay ho :)),đáng để chờ đợi

sẽ cập nhật thêm thông tin nếu có j` mới :D.

có thêm 1 vài pic to hơn để anh em nhìn cho rõ:D

đúng là đẹp ngoài sức tưởng tượng,năm mới nhiều game đỉnh tiếp tục xuất hiện :)

pic này nhìn hình ảnh thật kinh điển :D

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Theo đôi mắt đắp kính của tui thì đúng là đồ họa hấp dẫn thịt. Nhưng hok biết có chuyển sang tiếng Anh hok đây??????

First Gundam 00 videogame announced

Famitsu announced Mobile Suit Gundam 00 for the Nintendo DS, a 3D action game coming out March 27. The top screen is for the MS battles while the bottom is for various gauge indicators. Special attacks can be triggered by filling the Tension Gauge. After-mission conversations with characters differ depending on circumstances. Developer is BEC.

Chờ dến 27 tháng 3 thôi :em15: but... Mong là nó đẹp hơn Robo Arena :em42:

lúc trước tớ nhìn hình game trên tấm scan từ báo ở trên tưởng mình nhìn nhầm,hóa ra đẹp thế,chỉ tiếc là chưa có thông tin về bản E:(

Huydinh83

Siêu Admin
First Gundam 00 videogame announced

Famitsu announced Mobile Suit Gundam 00 for the Nintendo DS, a 3D action game coming out March 27. The top screen is for the MS battles while the bottom is for various gauge indicators. Special attacks can be triggered by filling the Tension Gauge. After-mission conversations with characters differ depending on circumstances. Developer is BEC.

Chờ dến 27 tháng 3 thôi :em15: but... Mong là nó đẹp hơn Robo Arena :em42:
ai nói Robo arena không đẹp. có thấy game fighting (không tính phần RPG nhe) nào đẹp hơn đâu

ai nói Robo arena không đẹp. có thấy game fighting (không tính phần RPG nhe) nào đẹp hơn đâu
í tớ nói ko phải chê Robo Arena đâu.Hình ảnh như vậy đối với dòng Fighting-RPG lúc dấy là kull rồi >:D<. Nhưng bây h mà đò họa như thế thì hơi phí :-s.

Nhìn hình thì game này chắc làm theo phong cách của Gundam Seed Alien VS ZAFT trên hệ PS2.Ko biết nó có thành công được như game này ko :D.
Theo mình thấy thì hầu hết dòng game đối kháng của Gundam đều rất tuyệt :D

Sao lại không phải là cái Gundam Seed hay Destiny nhỉ=.=Gundam OO nó cứ thế nào ấy=.=
bít GS và GSD có bao nhiêu game rồi ko hả ?
Nếu thấy ko đẹp thì có thể đừng chơi muh :em18:
h mới để ý , cái screen thứ hai , bảng chọn pilot thì là Lockon với Dynames but cái SS thì lại là của Exia , lolz

hehe , waiting for Exia , black flag and blue enact >:)
Itadakuze , Gundam !

Gundam SEED và DESTINY ra nhiều rồi nhưng có ra nữa cũng chả sao :em11:
Cái GUNDAM [OO] đang chiếu mà chưa ra game thì hơi phí, đời nào BANDAI lại để như vậy :em11:

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
bít GS và GSD có bao nhiêu game rồi ko hả ?
Nếu thấy ko đẹp thì có thể đừng chơi muh
Game trên PS2 à:))Tớ đang nói trên NDS nhé:)) Ra được cái game gì rồi:)) Được mỗi 1 chân trong cái SRW W=.=

Tớ chẳng qua thích Mech bên Seed hơn chứ đâu có nói là cái 00 không đẹp:-"

Game trên PS2 à:))Tớ đang nói trên NDS nhé:)) Ra được cái game gì rồi:)) Được mỗi 1 chân trong cái SRW W=.=

Tớ chẳng qua thích Mech bên Seed hơn chứ đâu có nói là cái 00 không đẹp:-"
SD Gundam DS ( full seed ) , SD Gundam Cross Drive ( full stargazer and seed des ) , SRW W ( full seed và seed astray , x astray ) , cần gì nữa nào :em18:
nói chung game về CE thì PS2 , arcade , PSP , DS ko hệ nào thiếu cả , cả turn base strategy lẫn real time strategy cũng như action or versus game , vì vậy thiết nghĩ nên để CE tạm ngưng một thời gian , làm game cho OO mới cáu đi nào >:)

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
SD Gundam DS ( full seed ) , SD Gundam Cross Drive ( full stargazer and seed des ) , SRW W ( full seed và seed astray , x astray ) , cần gì nữa nào :em18:
nói chung game về CE thì PS2 , arcade , PSP , DS ko hệ nào thiếu cả , cả turn base strategy lẫn real time strategy cũng như action or versus game , vì vậy thiết nghĩ nên để CE tạm ngưng một thời gian , làm game cho OO mới cáu đi nào >:)
Thế thì tại tớ kém hiểu biết rồi:))2 game đầu chưa biết:))Tớ tưởng là chưa có game theo lượt nào dành cho Seed Des chứ.Cái Gundam Cross là thể loại gì vậy:-/

Mà cái Gundam 00 này thì có thêm thông tin gì về ngày tung ra thị trường chưa:-/

27/3/08 là release :D
dòm wa SS thì thấy có vẻ xài engine giống mấy cái gundam vs trên arcade , mong là vậy đi >:)

SD gundam cross drive là turn base STG , tuy hình ảnh có vượt trội so với SD DS , but về gameplay thì phải nói là SD DS hay hơn , cái CD nó mess up nhìu thứ quá >.>

27/3 realese \:D/ Kiểu này lại ngồi chờ giống hồi GUNDAM Alien vs Zaft roi` :))
Cái Gundam CD chơi thấy lâu quá :|. Ko có skip j` cả :((.Chơi được 10 tiếng thì nản quá nên nghỉ lun ( _ _ ")

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN