Final Fantasy Tactics A2 Grimoire of the Rift

Cửa hàng game Nintendo nShop

ptanhkhoa

V.I.P Member

Rom Information :
Rom ID : 2381
Tên Rom : Final Fantasy Tactics A2: Grimoire of the Rift
Phát triển: Square Enix
Phát hành: Square Enix _ Ngày phát hành : 24/6/2008 (US)
Series ___: Final Fantasy series : Ivalice Alliance
Ngôn ngữ : Europe
Thể loại__: Tactical role-playing game ( Dàn trận nhập vai )
Đánh giá_: E10+ (Everyone 10 and Up)
Rom size : 1024 Mbit
Save type: EEPROM 512kb
File size : Khoảng 65 Mb

Screenshot:

Link down:
MediaFire

Nội dung:
click vào để xem
Review Final Fantasy Tactics A2

Hướng dẫn:
Một số cái chưa chính xác do mình chơi bằng bản patch, giờ chơi bằng tiếng Anh mình sẽ hoàn thiện sau.
http://www.nintendovn.com/forum/showthread.php?t=3779
Thấy điều gì không đúng thì các bạn cứ góp ý nha

link em ko down đc nah, đề nghị check lại 4 host lun, host lào cũng ban IP m hết>"<

Chia bùn cho chú ptkhoa vì bị cảnh cáo ban nik >:)

FROZENSATTHU

Nấm bình thường
hiện giờ thì thấy down bằng romulation khá tốt đấy :confused[1]:, toàn 150kb trở lên dù ko có soft hỗ trợ download. Cỡ 10-15' là xong :em18::good[1]:

Huhu, tớ chơi tới cái quest tìm nguyên liệu (ingredient) gì đó, ko bik làm quest thế nào luôn @@, cứ quýnh hết con quái lại tòi ra con quái khác, quýnh hết 2 mạng, reset 3 lần vẫn không tìm ra cách, câu gợi ý của thằng boss mù mờ quá (2 cái gì có cánh gì đó...), ai giúp tớ với:(

ptanhkhoa

V.I.P Member
Lần sau bạn post vô box thảo luận nha, chỉ giết 2 con thỏ trắng và chỉ 2 con thôi nha, giết nhiều hơn là ko xong nhiêm vụ đâu đó,. Sau đó nói với đầu bếp.

2 link filefactory với Qshare đã hy sinh, uploaded.to cũng đã chết queo, romulation sau khi đăng nhập thì down nhanh vãi :D.......chỉ mỗi tội tốn member point =.=

mấy pro cho em hỏi em mới chơi đến cai 1 nv foodstuffs hình như là cho mấy con kiến ăn mà em ko bít làm sao cho nó ăn hít :(. Pro nào làm rùi chỉ em với đọc trog tutorial thì chỉ có main quest

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN