[Music] Tổng hợp các Soundtrack Doraemon + Disscussion

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bài Kimi Ga Warau Sekai-Một đoạn nhạc trong:Doraemon Movie 2009-The New Record of Nobita: Space Blazer
Mình thấy nhiều người cũng thấy thích bài này nhưng không có link mà toàn link chất lượng thấp nên mình đã tự tay cắt từ đĩa gốc rồi đổi sang Mp3 cho anh em doraemon fanclub nghe:)
link:http://www.mediafire.com/?ng2u84fvh5f34by
:yahoo[1]:

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
cho mình hỏi có ai biết bài hát trong Doraemon movie 31 :Angel's Wings
bài mà con gà nó hát ấy
Là bài Amu to Imu no Uta, chưa có CD bạn ạ.

Bài Kimi Ga Warau Sekai-Một đoạn nhạc trongoraemon Movie 2009-The New Record of Nobita: Space Blazer
Mình thấy nhiều người cũng thấy thích bài này nhưng không có link mà toàn link chất lượng thấp nên mình đã tự tay cắt từ đĩa gốc rồi đổi sang Mp3 cho anh em doraemon fanclub nghe
link:http://www.mediafire.com/?ng2u84fvh5f34by
Tớ chuyển bài post của cậu sang đây để tiện disscuss, topic stick trên kia chỉ để post link CD nhạc với MV theo bộ thôi.

Mà sao ko share luôn cả bộ đĩa gốc đê cậu :rolleyes[1]:

Là bài Amu to Imu no Uta, chưa có CD bạn ạ.

Tớ chuyển bài post của cậu sang đây để tiện disscuss, topic stick trên kia chỉ để post link CD nhạc với MV theo bộ thôi.

Mà sao ko share luôn cả bộ đĩa gốc đê cậu :rolleyes[1]:
À,cái đĩa gốc là đĩa phim cậu à:)ư
Nếu ai muốn thì mình share luôn cả đoạn clip có bài này(là cảnh mà cả lũ đi khám phá khu rừng ở hành tinh tím)cho nó sinh động\m/

cho mình hỏi cái đoạn nhạc ở giữa lúc tất cả mọi người ở bên đống lửa rồi nói về cha mẹ trong phim Doraemon: Nobita and the Island of Miracles ai biết không :em04::em04:

mình cần bjk cái nhạc mà lúc Doremon,nobita,chaien,xeko va pippo đang ăn trong sân của Movie 11 là bài j ai bjk bài j` thì jup minh cia' mình tim` wai` chả thấy đâu

Có bạn nào biết nhạc nền trong Doraemon Steel Troops lúc Zandacross chiến đấu với con nhện khổng lồ là bài gì không nhỉ ? Nghe hay quá >:D<

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN