Cách chơi game Nds trên 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Hi các bạn,
Các bạn cho mình có cách nào chơi được game NDS trên 3DS không, trước mình có NDS mà bị hỏng, rất thích dòng tales trên NDS, giờ muốn cài lên 3DS để chiến lại :D.
Máy 3DS của mình là cài firmware hack không phải bản mới nhất.
Mình cám ơn nhiều nhiều ^ ^.

Anh78H

Nấm nhỏ
Hi các bạn,
Các bạn cho mình có cách nào chơi được game NDS trên 3DS không, trước mình có NDS mà bị hỏng, rất thích dòng tales trên NDS, giờ muốn cài lên 3DS để chiến lại :D.
Máy 3DS của mình là cài firmware hack không phải bản mới nhất.
Mình cám ơn nhiều nhiều ^ ^.
bạn tìm cái homebrew tên là TWiLight Menu++ để chạy rom nds còn đơn giản hơn kiếm cái băng game nsd R4 của tàu

bạn tìm cái homebrew tên là TWiLight Menu++ để chạy rom nds còn đơn giản hơn kiếm cái băng game nsd R4 của tàu
Cám ơn bác nhé, em hỏi thêm dùng bằng và chạy firmware hack song song cùng lúc có được ko bác, kiểu đang chơi game 3DS bấm 1 2 nút gì đấy nhảy sang game NDS chơi rồi lại về lại, chứ ko phải tháo ra lắp vào hay boot loader gì lằng nhằng.
Thank bác trước!

Anh78H

Nấm nhỏ
Cám ơn bác nhé, em hỏi thêm dùng bằng và chạy firmware hack song song cùng lúc có được ko bác, kiểu đang chơi game 3DS bấm 1 2 nút gì đấy nhảy sang game NDS chơi rồi lại về lại, chứ ko phải tháo ra lắp vào hay boot loader gì lằng nhằng.
Thank bác trước!
xài cái băng giả lập nds đơn giản hơn vì giống như gắn băng nds thật vào chơi và hầu như game nào cũng chơi được chứ không như homebrew cà giựt được cái miễn phí đỡ tốn tiền mua cái băng R4 homebrew thì đã vô cứ bấm nút home là ra hết( 3DS lúc nintendo phát hành là mặc định hệ thống tương thích ngược với ds cũ trước đấy nhưng về sau thì bị lợi dụng hack chơi game chép 3ds nhiều hơn)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN