2 Game thể hao mới của EA Sport

Cửa hàng game Nintendo nShop

ppkhoa

V.I.P Member
FIFA 08 và phần chơi mạng cực đỉnh

Khi chơi FIFA 08, bạn không thể nào bỏ qua phần chơi mạng. Khi bước vào EA Nation (tên gọi của cộng động online), bạn phải đăng nhập bằng tài khoản đã tạo, nếu chưa có thì có thể đăng kí ngay trên Wii, sau khi đăng nhập hoàn tất, trò chơi sẽ tiến hành cập nhật đội hình (vd đội nào có thay đổi đội hình hay mua bán cầu thủ thì trên đây cũng cập nhật), nếu bạn không thích cũng có thể thay đổi. Qúa tuyệt phải không nào ! Chưa hết, bạn còn có thể chat với bạn, tạo phòng chơi... Mặc dù bạn có mạng yếu đi chăng nữa, thì game vẫn chạy mượt mà. Đây là 1 game đá banh thứ 2, sau Mario Striker Charged có chức năng chơi mạng.
Tiếc là máy ảnh bị hư nên không up hình lên được, thông cảm nhá !

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Cái này anh hhteam bảo là điều khiển hơi phức tạp vì quá nhiều cử động, chưa thử nữa T___T chắc fải mua cái lan adapter, tội cho con wifi của mình sau 1 năm cày vật vã lăn ra ốm :(

Cái này anh hhteam bảo là điều khiển hơi phức tạp vì quá nhiều cử động, chưa thử nữa T___T chắc fải mua cái lan adapter, tội cho con wifi của mình sau 1 năm cày vật vã lăn ra ốm :(
Lan adapter hình như ở VN chưa bán mà anh?Nếu có chỗ bán rồi thì cho em giá với địa chỉ với.:yahoo[1]:

ppkhoa

V.I.P Member
Tui đã dơn về và chơi thử rồi, có 2 chế độ chơi đó là đơn giản và phức tạp, tại phần đon giản thì máy sẽ lo việc di chuyển cho mình nhưng như vậy thì mất vui, nên tui hay thường chơi chế độ advanced hơn. Bạn nào muốn chơi thử thì hãy đến ngày hội offline nintendovn để thử

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN