20 năm vẫn chạy tốt

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mấy hôm trước dẹp dọn cái kho, thấy em này nằm trong góc, đem lên lau bụi... gắn vào tivi... thế là con bé học lớp một nhà em... lại được chơi cái mà ba nó chơi 20 năm trước.... Hai mươi năm còn chạy tốt chán... Có một tay chơi bị hư... hôm nào nhờ các bác xem dùm

Còn "nguyên thùng" luôn nhé, đầy đủ linh kiện luôn...

Bây giờ tìm cái game nào để chơi với thằng robo này?

Mấy game cho máy này còn bán không và giá thế nào??? Hay bạn nào có game cho mình mượn chơi nhỉ.

NKid

V.I.P Member
Trời! Riêng cái máy của anh thôi bây giờ cũng là báu vật rồi, huống chi là nguyên set đó :(

Băng này bây giờ ở VN không có đâu, anh tìm trên mấy trang bán hàng trên mạng như eBay thì may ra có vài thằng không biết chơi nó rao trên ấy :D

NintendoDS

Nấm nhỏ
Báu vật @_@ , đời em chưa bao giờ thấy 1 cái máy hình robo như thế , lạ thật , chắc hàng hiếm rồi , mà chẳng thấy tay cầm đâu , chơi kiểu gì ta ???

Híc,cái máy này mình phải gọi bằng anh,bằng chú :(.
Bác nay cao tuổi lắm ha :-?.
Vẫn còn khoái chơi game, chắc chưa già lắm... tại cái máy này... mình nghĩ nhiều bạn chưa thấy nó... nên giới thiệu cho vui thôi!! Mình cũng không rành về game lắm.

Báu vật @_@ , đời em chưa bao giờ thấy 1 cái máy hình robo như thế , lạ thật , chắc hàng hiếm rồi , mà chẳng thấy tay cầm đâu , chơi kiểu gì ta ???
Ngày mai chụp cái máy và hai cái tay cầm...

Đúng rồi, kêu là R.O.B

Bây giờ hai công chúa ở nhà chơi bắn vịt... nhìn thấy vui ghê.

NKid

V.I.P Member
Vẫn còn khoái chơi game, chắc chưa già lắm... tại cái máy này... mình nghĩ nhiều bạn chưa thấy nó... nên giới thiệu cho vui thôi!! Mình cũng không rành về game lắm.
Anh lo gì, cậu với dì em có hai đứa rồi nhưng mấy năm qua vẫn chơi xếp thuốc với ăn chuối khi rỗi, có khi em còn chơi không lại ấy chứ :D

õi hôì nhõ tui cuñg có con này thoi dó ai mà có dàn này là nhà dó rât là giå.................chung nào ông múôn bán thì pm cho mình nhé

finallegend

Nấm nhỏ
ây da ,bạn ấy có hàng kìa ,vip quá luôn ,băng game này có rất nhiều ,băng này là dành cho NES còn băng famicom thì tụi tàu nhái nhiều quá trời

õi hôì nhõ tui cuñg có con này thoi dó ai mà có dàn này là nhà dó rât là giå.................chung nào ông múôn bán thì pm cho mình nhé
Hehe bán bao nhiêu bây giờ bạn... Đùa thôi... hàng hiếm có người kêu đổi hàng mới mà chả thèm kìa hehehehe. Thân

Hai cái tay bấm bây giờ không còn nhạy nữa, chổ nào sửa các bạn chỉ dùm nhé! Cám ơn nhiều

-C.f0restwOw-

Nấm nhỏ
á á ... bài này lâu quá rồi bg mới để ý thấy :x trông cái máy nguyên đại nguyên kiện thích thật :x ngày bé có 1 cái ông bác mua cho mà không biết xài... tại khi đó bé quá :x

Hehe bán bao nhiêu bây giờ bạn... Đùa thôi... hàng hiếm có người kêu đổi hàng mới mà chả thèm kìa hehehehe. Thân

Hai cái tay bấm bây giờ không còn nhạy nữa, chổ nào sửa các bạn chỉ dùm nhé! Cám ơn nhiều
Bác cứ tìm mấy cái hàng sửa điện tử tivi ấy, sửa nhanh lắm, chấm chấm vài cái là ngon lành.

Trọng Tuấn

Nấm nhỏ
Đây là con ROB trong SSBB này
[youtube]<object width="480" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/1EekTC7L_ec&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/1EekTC7L_ec&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></embed></object>[/youtube]
Thank mình đi :"> (đùa)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN