HCM 3DS-US sắp về hàng.

Cửa hàng game Nintendo nShop

PerfectSun

Nấm nhỏ
27/3 này 3DS bản US sẽ phát hành. Mình vừa order vài cái và sẽ về hàng ngay sau đó và ngày qua đường xách tay.

Giá mình bán là 6-7tr tùy tình hình thuế :|

Mình lập topic này để nghe ý kiến của AE wa đó ước lượng có thể order thêm nữa hay ko. Và cũng biết nên order những băng nào. PK nào.

Thank ae đã ủng hộ cho shop MrMinh trong thời gian qua :P

warriosbest

Banned
upp dành cho ai ko có người thân xách tay :myemo0111:

mà ông nhập cả mấy cái Phụ kiện 3ds về nữa đi bán kèm luôn

tuanluoi

Nấm nhỏ
Máy ko là dc rùi :rolleyes[1]:
Mua về cắm thẻ nhớ xem phim trong thời gian chờ FC 3DS chào đời :myemo0111:

buta_buta

Nấm bình thường
Tuyệt, chúc anh ăn nên làm ra XD.

Bạn nào có dự định mua thì confirm để ảnh nhắm tình hình có nhập hay không. Mình thì chờ bản lite thôi :">, hy vọng re-color lại.

warriosbest

Banned
Tuyệt, chúc anh ăn nên làm ra XD.

Bạn nào có dự định mua thì confirm để ảnh nhắm tình hình có nhập hay không. Mình thì chờ bản lite thôi :">, hy vọng re-color lại.
bản lite ? thế bản này là fat chắc =))

có đổi thì chắc đổi size thui như dsi và dsixl ấy... cấu hình ..v. vẫn giữ nguyên thui:em29:

phải rồi lúc ra ds thì đâu ai phân biệt máy fat gi đâu, nhưng sau khi ra dslife thì người ta gọi là ds fat, còn bây giờ là 3ds nhung sau này ra 3ds mới nữa thì cái 3ds này là 3ds fat:rolleyes[1]::rolleyes[1]:

warriosbest

Banned
phải rồi lúc ra ds thì đâu ai phân biệt máy fat gi đâu, nhưng sau khi ra dslife thì người ta gọi là ds fat, còn bây giờ là 3ds nhung sau này ra 3ds mới nữa thì cái 3ds này là 3ds fat:rolleyes[1]::rolleyes[1]:
và review của haloshop là cấu tạo 3 lớp khi chụp ảnh nhìn nó to vậy chứ thực ra nhỏ lắm (mình cũng thấy nhỏ khi đối chiếu với bàn tay)

FAT = hệ máy đời đầu
VD:
DS(FAT)-> DSL -> DSI->DSIXL/LL->3DS
PSP FAT-> PSP 1k->psp2k->psp3k->pspgo - > NGP
càng về sau thì càng cải tiến nên ko có vụ lite đâu -
có đổi thì chắc đổi size thui như dsi và dsixl ấy... cấu hình ..v. vẫn giữ nguyên thui

Giá quá tốt vào thời điểm này!

Máy ko là dc rùi :rolleyes[1]:
Mua về cắm thẻ nhớ xem phim trong thời gian chờ FC 3DS chào đời :myemo0111:
Tình hình là vài FC hiện tại đã boot được DS Mode (Trong đó có Acekard 2i của mình) nên tương lai gần chắc chắn sẽ có FW mới để chơi tạm game DS trên 3DS cho người dùng cuối. Thế cũng khá tốt rồi nhỉ, nếu mà sau này hack, dump được rom game 3DS + các FC hiện tại có FW mới chơi được 3DS mode thì tuyệt. Nhưng mình nghĩ nếu có được như thế thì FW cũng sẽ đến từ phía hacker chứ các hãng làm FC chả dại gì vì lượng FC bán cho DS đã bão hòa, họ phải làm loại khác riêng cho 3DS thì mới kiếm cơm được

tuanluoi

Nấm nhỏ
Mình cũng có acekard2i nhưng nếu mua dc 3DS rùi thì chắc cũng ko chơi game DS bằng 3DS vì màn hình bị dư ra viền đen nhìn xấu :D Nhà còn DSL thì đem ra chơi luôn
Lúc chưa có FC 3DS thì cứ dùng 3DS xem phim dc rùi :myemo0111:
Ko biết chép phim 3D bỏ vào thẻ nhớ khi xem trên 3DS có hiện 3D ko ta ? :rolleyes[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN