Xin hướng dẫn nâng thẻ nhớ từ 16 lên 32 mà không mất hack

Cửa hàng game Nintendo nShop

Chào anh em,

Mình mới mua cái ps vita 1k, đã hack có thẻ sd 16 GB, giờ mình có thẻ 32 muốn gắn vào mà không biết cách nào copy toàn bộ từ thẻ 16 qua để chơi mà ko mất hack, gắn thẻ 32 vào không nhận được thẻ luôn, anh em hướng dẫn giúp mình với.

Thanks

bác nâng cấp thẻ sịn hay thẻ dỡm, nếu thẻ dỡm thì dễ lắm, giữ save mới khó chứ thay thẻ dễ ồm, bác xin ng bán bác cái file để chép vào thẻ trước hoặc vào link này https://drive.google.com/open?id=1l9ZNPrHmfeC_BHrQ-QwpSnYhoB-dbfVn trong đó có hướng dẫn của mình đọc và làm theo y chang là dc ngay, mình xài tới 3 thẻ nhớ mới đủ số lượng game dc :D
mình dùng thẻ sd chứ ko phải thẻ zin của sony, cám ơn bác nhe, để mình thử xem, bác cho thể cho mình xin nick fb để chát ko ?

Cùng câu hỏi như chủ thớt, các bro tư vấn giúp mình chút, chả là mình có con ps vita 1k, không có thẻ zin sony mà chỉ có sd2vita pro + 1 thẻ sd 32GB.
Mình muốn mua thêm 1 thẻ nhớ nữa cũng 32 GB, mình cần làm thẻ như thế nào, cách tháo sd2vita ra khỏi máy thế nào, các bro hướng dẫn mình cặn kẽ xíu, mình cám ơn.

Cùng câu hỏi như chủ thớt, các bro tư vấn giúp mình chút, chả là mình có con ps vita 1k, không có thẻ zin sony mà chỉ có sd2vita pro + 1 thẻ sd 32GB.
Mình muốn mua thêm 1 thẻ nhớ nữa cũng 32 GB, mình cần làm thẻ như thế nào, cách tháo sd2vita ra khỏi máy thế nào, các bro hướng dẫn mình cặn kẽ xíu, mình cám ơn.
thẻ SD2 thì nó nằm ngay chỗ đọc card game, tháo như thẻ nhớ thông thường thôi, bác mún thêm thẻ thì cứ làm theo hướng dẫn của link trên là dc ngay :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN