Ai chơi castlevania vô đây

Cửa hàng game Nintendo nShop

qwaszx91

Nấm nhỏ
ai chơi castlevania vô đây thảo luận ,tui đánh đc khoảng 83% đi đến cái cửa bằng đá hay thép gì chắn đường là không đi được ,bên kia cái cửa có cái như cần điều khiển vậy,ai chơi rùi cho ý kiến,hiện tui đã chơi hết trò chơi nhưng mới hoàn thành được 91% và muốn khám phá tiếp...

Đeo 3 cái Soul là: Flame Demon, Sucubus, Giant Bat, đánh thằng tướng trên tháp đó, mình sẽ biến thành Dracula, sau đó vào hố đen, đánh thằng cầm Whip, sẽ có 1 land mới, tha hồ tìm hiểu ^^

Các bạn chơi hết 3 phiên bản game loại này chưa ?

Có ai biết Castlevania-Harmony of Dissonance cái cuốn sách HOLY ở đâu lấy ko , chỉ mình với . ^^"

ai chơi castlevania vô đây thảo luận ,tui đánh đc khoảng 83% đi đến cái cửa bằng đá hay thép gì chắn đường là không đi được ,bên kia cái cửa có cái như cần điều khiển vậy,ai chơi rùi cho ý kiến,hiện tui đã chơi hết trò chơi nhưng mới hoàn thành được 91% và muốn khám phá tiếp...
Trời đất ơi, bạn phải up screenshot lên chứ. Chứ tả chay thì tui nghĩ admin cũng chịu. Mà bản bạn đang chơi là Aria ò Sorrow phải ko?

mình củng chơi bản Aria of Sorrow nhưng được 97% hay 95% gì đó có cái đoạn có thác nước đổ xuống ko thể nào vào được ai có cách nào ko

mình củng chơi bản Aria of Sorrow nhưng được 97% hay 95% gì đó có cái đoạn có thác nước đổ xuống ko thể nào vào được ai có cách nào ko
Equip soul Undine và Devil ( không có devil thì dùng Curly hoặc Manticore cũng đc) . Dứng trước thác nước sau đó dùng soul Devil để trượt vào bên trong !

thanks bác giúp mình làm ơn giúp cho trót soul devil lấy ở con quái nào thế chỉ giúp mình với được ko

vo được đó rồi bác ơi thanks bác nhiều rồi còn cái chổ mặt sư tử với cây kiếm làm sao lấy đây hả bác

Trong 3 bản trên GBA thấy Aria of Sorrow là được tuy chưa biết nội dung thế nào nhưng hình ảnh không được bắt mắt lắm, không biết các bản Cv khác có nhiều End ko hay chỉ có bản này là như vậy, đang chơi thử phần 2 trên NDS

Hipi01

Nấm bình thường
Đeo 3 cái Soul là: Flame Demon, Sucubus, Giant Bat, đánh thằng tướng trên tháp đó, mình sẽ biến thành Dracula, sau đó vào hố đen, đánh thằng cầm Whip, sẽ có 1 land mới, tha hồ tìm hiểu ^^
cái soul Flame demon với Sucubus có thể tìm ở khu nào

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
không được, bắt buộc phải là 3 soul đó mới đúng yêu cầu

soul Sucubus là soul có khả năng hút máu quân địch khi mình đánh vào, Sucubus là đứa con gái có cánh dơi sau lưng, mà không nhớ nó màu xanh hay màu hồng nữa

Hipi01

Nấm bình thường
tớ dùng soul undine và curly nhưng vẫn ko vào được thác nước , có bắt buộc phải lấy soul Devil ko

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
quan trọng là lúc đến thác nước soul Curly đạt được tốc độ cao nhất tự động sẽ xuyên qua được

sau này có soul hyper jump thì mò từ từ cũng qua được

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN