Ai chơi Naruto: Path of the Ninja vô đê

Cửa hàng game Nintendo nShop

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Game này chơi thấy cũng được nhưng mà ngắn quá.Có 18 tiếng đã phá game.Cứ tưởng là về sau có Secret Boss nhưng mà cuối cùng lại chả có.Mạnh nhất game là 1 con lv tầm 60 đánh chục phát chết=))

nói chung ko được hay cho lắm thằng bos cuối cùng là con wái vật bên trong người của thằng gara àh vả lại mặc dù nó cho đổi unit để luyện team nhưng cuối cùng team chính vẫn chỉ là nảuto sasuke và cái con nhỏ jì ấy wên tên nó ùi

ủa mấy anh ơi em chơi tới khúc thằng cháu của hokage an cắp bí kíp rồi chạy em ko bít đi tới đâu nữa ai giúp em với nói chuyện hết rồi mà chưa wa dc kỳ wá huhuhu

rock

Nấm bình thường
cái này game qua Mỹ đặt tên sai tùm lum
đáng lẽ phần 2 là chidori vs rasengan của tiếng Nhật mới đúng
còn Naruto path of nijna 2 hiện giờ là phần 3 mới đúng

gameboy89

V.I.P Member
Bây h` tớ mới chơi Path of the Ninja phần 1 :D

Bạn đag bí ngay cái đoạn đầu 8-} , sau khi tập luyện với kakashi xog thì đi về làng lá , xog đi về phía bên trái là khu rừng "hidden leaf forest" đi đến đoạn có 1 ngôi nhà có 1 thằng tên ji quên mất rùi :D , hình như nó bảo đang dịch cái ji đó :-?

Bên ngoài cái nhà có con sông nhưng hok đi qua đc , có mấy cục đá màu xanh giữa con sông đó ! ai bít chỉ jùm bạn fát ;;)

rock

Nấm bình thường
đúng vậy đấy, coi rom infor đi bác, chỉ cải tiến chỗ battle thôi
mình chơi cả 2 bản này rồi y chang à

gameboy89

V.I.P Member
Mission 1 nhắng wa' :)) đi tìm konohamaru , rõ ràng đứa ninja đứng trước poster nói trong "leaf hospital" vậy mà ra khỏi làng rùi đi vào lại thấy nó nấp trong cái thùng lẽo đẽo theo sau :))

Đag kiếm nơi gọi là "train field" :-/ hok bít có phải chỗ tập luyện với kakashi hok , chưa ra đó thử :-?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN