Ai có chuyện buồn thì vào đây!

Cửa hàng game Nintendo nShop

hieu

Nấm nhỏ
Ai có chuyện buồn thì cứ vào đây xả hết ra như khi đi tàu bị say rồi ói ấy mà.Cứ xả thoải mái cho tâm hồn lúc nào cũng được vui nha!:em15:

hieu

Nấm nhỏ
ối em seo có thể giúp anh được.Em còn chưa đi làm.Sao mà kiếm tiền giúp anh được.Nhưng em cho anh 1 gợi ý để anh có thể có thẻ 2Gb.
Đó là lập ra 1 topic với tiêu đề:
Ủng hộ nạn nhân nghèo vì nintendo.

Vegeta0905

Nấm nhỏ
Tớ buồn vì sao hả, nhiều lắm, nhìn chữ ký chắc cũng biết tớ đang thế nào rồi, nhưng chủ yếu buồn về 2 vấn đề :
+ Băng Emerald gốc của tớ mất save vì tớ lỡ làm rơi xuống nước
+ Bị bọn lừa đảo lấy mất con boom mạnh nhất (Cái này cay hơn)

hieu

Nấm nhỏ
vegeta mình có thể giúp bạn tìm lại nick boom:chỉ cần bạn đưa :
Tên nhân vật
Tài Khoảng
Pass
mình sẽ tìm lại cho bạn!

Buồn ghê. Mario không cách nào đi trong 5' nổi. Vướng 3 chỗ ác liệt, toàn ăn hên. Pà con có cùng nỗi bức xúc thì mở topic thảo luận đi :(
mario nào nhỉ nhiều mario lắm mờ
Có bùn thì mới có vui, có vui thì fải có bùn chứ nhề cuộc đời không fải chỉ có 2 màu trắng và đen ko đâu, cười lên việt nam ơi :myemo0127:

mình thì nhiều nỗi buồn lén: không còn được nhìn thấy người ấy nữa :em20: , không có tiền mua Wii :cray[1]: , không làm được 1 trang web nào ra hồn cả, cứ xấu nha ma lem ấy vd: maygame.summerhost.info (cái này buồn nhất đây - chắc sắp thi lại môn thiết kế web :em42: ) xem giao diện thui mấy cái khác chưa xong:em32:

Nói thật với mấy bác em mua cái thẻ MS Pro Duo cho PSP hàng tàu mới có 700K , các bác mua thẻ MicroSD cho DS mà giá đó là đắt òi . Thẻ MicroSD 1G là 250K chênh lệch không đáng kể , 2G là 400K .

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN