All Kamen Rider: Rider Generation 2

Cửa hàng game Nintendo nShop

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT

Rom Information
Publisher : Namco Bandai Games
Developer : Namco Bandai Games
Genre : Action
Region : JPN
Language : Japanese
Size : 52Mb
Release Date : 02/08/2012
Official Website : http://www.bandaigames.channel.or.jp/list/ridergeneration/

Description
Sau sự thành công của "All Kamen Rider Rider Generation", hãng Namco Bandai Games tiếp tục cho ra mắt "All Kamen Rider Rider Generation 2". Game được phát hành tại Nhật vào ngày 02/08/2012, dành cho cả 2 hệ máy là Nintendo DS và PSP.

Điểm tiêu biểu trong phần mới này có một số lượng nhân vật khá lớn, với hơn 100 nhân vật khác nhau và nhiều cải tiến nâng cấp mới cho nhân vật của bạn. Đây là game mà nhiều fan hâm mộ dòng game Kamen Rider mong chờ lâu nay.

Download Links
MediaFire - GlumboUploads - JumboFiles - Zippyshare

Pass : NintendoVN

Screenshots

Gameplay / Trailer
[YOUTUBE]hrss7Hg79kY[/YOUTUBE]​

Cái bảng đầu tui cũng chưa có chơi hết và cũng chã hiểu cách chơi bảng đầu. Bây giờ thì lại có bảng mới nữa. Bó tay. Mấy pro nàp có guide hoặc walkthrough chơi bảng đầu ko? Tui muốn chơi bảng đầu lại. :D

lynghn3ds

Nấm nhỏ
cái vòng tròng máy hồng ấy là tuyệt chiêu, bạn nhấn phím L+A là sẽ ra thôi

---------- Post added at 01:23 PM ---------- Previous post was at 01:21 PM ----------

@geodragon: còn cái code thì nhập vào cái bảng cuối nhất ở main menu ấy.
@goodstudent: bản đầu cũng ko có j khó, chỉ là đánh quái thôi...còn mấy cái quest ẩn thì bấm code sẽ ra thôi

cái vòng tròng máy hồng ấy là tuyệt chiêu, bạn nhấn phím L+A là sẽ ra thôi

---------- Post added at 01:23 PM ---------- Previous post was at 01:21 PM ----------

@geodragon: còn cái code thì nhập vào cái bảng cuối nhất ở main menu ấy.
@goodstudent: bản đầu cũng ko có j khó, chỉ là đánh quái thôi...còn mấy cái quest ẩn thì bấm code sẽ ra thôi
Thanks bạn nhiều:D

lynghn3ds

Nấm nhỏ
thak đừng có thak miệng, bấm nút là dc rồi:em24:

về cái game này thì lúc nhân vật ra tuyệt chiêu, khi màn hình phóng to về nhân vật thì thấy xấu quá = =, như là nhiều mảnh giấy hình vuông ghép lại với nhau vậy :bye2[1]:

thak đừng có thak miệng, bấm nút là dc rồi:em24:

về cái game này thì lúc nhân vật ra tuyệt chiêu, khi màn hình phóng to về nhân vật thì thấy xấu quá = =, như là nhiều mảnh giấy hình vuông ghép lại với nhau vậy :bye2[1]:
Quên:D Vậy đk chưa thưa bác,hẳn 2 cái Thanks nhá:))

không có đâu cậu mình tìm cả gbatemp mà chả nó , chắc game này game hành động nên nó không làm , hôm qua down về chơi thử thấy nhắng phết nhưng chả bít save thế nào nhỉ cậu

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN