[Anime] Dead Fantasy II

Cửa hàng game Nintendo nShop

Dead Fantasy

Tui hok cổ xúy kon gái oánh nhau, cũng hok có ý mún kích động bạo lực :mellow[1]: nhưng tui phải nói thiệt là mình hok dấu được sự phấn khích khi thấy các tiểu thư xinh đẹp lao vào choảng nhau :">

Trong Dead Fantasy bạn sẽ được thấy những cô nàng trong mơ của mình thi triển "tuyệt đỉng kung fu", bà hãy tin tui đi bạn sẽ nhận thấy Yuna, Tifa, Rinoa cùng với Hitomi, Kasumi "nữ tính" bít bao khi lao vào choảng nhau như vậy:em25: (hok bít Cloud, Squall, Tidus coi xong sẽ nói jì ;;))

P2 coi xong đảm bảo sẽ choáng:
[YOUTUBE]pLDNCKC71JQ[/YOUTUBE]
Youtube cho ai hok koi trực típ được (như tui nè :(()

Zing ~> tốc độ load nhanh hơn

Download (bản High Quality)

P1 cho bạn nào chưa coi:
[YOUTUBE]UPhyQ648mgk[/YOUTUBE]
Youtube
Zing

Download (bản High Quality)

Bonus:
Samus Aran quyết đấu Master Chief, cũng là sản phẩm của Monty Oum dù ko ấn tượng như Dead fantasy nhưng có đoạn kết đầy bất ngờ :D
Zing

Ni Hao, a gold farmer story !> coi thì bít hok hay hok lấy tiền :D
[YOUTUBE]0dkkf5NEIo0[/YOUTUBE]
Youtube

mấy cái cuối lúc nào rảnh kiếm link cho, jờ bùn ngủ wá rùi, hết làong vì thần dân Nin :D

Công nhận xem n lần rồi, xem trên game.gate.vn
Mấy chú cứ nói quá :em34:, ngày mà mình post lên là còn nóng hôi hổi mới xuất xưởng từ Studio Quạ bay về game trailer xog rùi chui lên otaku là mình "dớt" lun :em36: thậm chí nhanh đến nỗi thiếu mất cảnh eim Rinoa đag... mặc đồ (đùa đấy :bleh[1]:) mấy chú ngâm đến 1 tháng sau mới lên gate koi thì kòn kêu ca jì nữa, mà khéo gate lấy từ đay cũg nên :spiteful[1]::spiteful[1]::spiteful[1]:

À mà bạn khanhvmvp théc méc là model lấy đâu ra thì xin thưa với bạn là nghe đâu bà xã của CEO Se ngứa mắt khi thấy chồng mình suốt ngày dán mắt dô mấy eim gái trẻ-đẹp-xinh-tươi nên ngứa mắt đem hết công sức của chồng ra wăng cho Quạ studio đặng họ có cái mà bôi xấu :myemo0125: tình hình cũng tương tự với Tecmo :mellow[1]:
~~> tin hành lang thui cần xác minh thì cứ gặp mấy người đó mà hỏi eim là eim ko có liên wan jì đâu nhé :em26:

coi bản 1-2 rồi.....bản 1 coi được được chứ wa bản 2....phe dead or alive bị ăn hiếp dữ wá ....tifa chơi xấu....dấu 7 viên marterial lun :))..

công nhận trình độ fan ghê thật...khoan bàn về hình ảnh thì zụ đánh đấm là wá kinh rồi...phục thật

....HD thì game trailer có đấy

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN