Giải đố Art Puzzle

Cửa hàng game Nintendo nShop

khung_long12

Nấm nhỏ

Info

Release number: #5082
Phát hành: Tivola Publishing GmbH
Ngôn ngữ: Anh, Pháp, Đức, Ý, Tây Ban Nha
Dung lượng: 64Mbit
(Hầu như thông tin về game này rất ít nên phần Info của mình rất sơ sài, mong các bạn thông cảm)

Preview

Lại 1 game khác về thể loại giải đố, thách thức tư duy và sự sáng tạo của chúng ta. Không quá khô khan như các dạng game Puzzle khác, Art Puzzle là game giải đố kết hợp nghệ thuật mà ta có thể gọi là xếp hình. Trong suốt quá trình chơi, sau khi hoàn thành 1 màn chơi, các bạn sẽ được giới thiệu về bức tranh mà mình vừa ghép xong. Tất cả các bức tranh trong Art Puzzle đều là các tác phẩm nghệ thuật nổi tiếng như The Dance Foyer at the Opera on the rue Le peletier (1872) của Edgar Degas, Woman in a Garden (1867) của Claude Monet, The Luncheon of the Boating Party (1881) và Summer Landscape của Pierre Auguste Renoir..... Game có 3 phần chơi chính Maxi, MiniAgainst time. Nếu như trong Against time các bạn phải chạy đua với thời gian ít ỏi để hoàn thành phần chơi của mình thì trong MiniMaxi các bạn không cần phải tính toán về thời gian mà còn có quyền lựa chọn số lượng các mảnh ghép tùy vào khả năng của mình từ 12, 20, 63, 88, 130 dùng để hoàn thành bức tranh. Trong game còn có nhiều bức tranh đã bị khóa lại chờ các bạn khám phá

Link Download

pass : nintendovn.com

Screenshoot

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN