Nhập vai Bakugan: Rise of the Resistance

Cửa hàng game Nintendo nShop

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT

Rom Information
Developer : Activision
Publisher : Activision
Genre : Strategy RPG
Region : Europe
Language : English, French, Italian, Spaninsh, German, Dutch, Swedish
Size : 19 Mb
Release Date : 23/09/2011 (EUR) - 08/11/2011 (USA)

Description
"Bakugan: Rise of the Resistance" là game thuộc thể loại Strategy có kết hợp thêm yếu tố RPG, game do hãng Activision phát triển và phát hành cho hệ máy Nintendo DS tại Châu Âu vào ngày 23/09/2011, phiên bản còn lại cho Bắc Mỹ vào ngày 08/11/2011.

Game dựa theo cốt truyện của anime "Bakugan Battle Brawlers: New Vestroia", hệ thống chiến đấu trong game khá giống với dạng game Tower Defense. Cốt truyện trong game cũng đơn giản, bạn sẽ là nhân vật chính trong cuộc đấu chống lại những kẻ thù bí ẩn xuất hiện tại New Vestroia. Đồng thời thu thập và tạo ra những Bakugan mạnh mẽ khác nhau, giúp bạn đứng vững trong các trận đánh.

Game có trên 30 cấp độ khác nhau, ngoài ra còn có hơn 80 yếu tố khác nhau trong 35 loại Bakugan, và bạn cũng có thể nâng cấp Bakugan trong và ngoài trận đấu. Game dán nhãn E+ phù hợp cho mọi lứa tuổi.

Download Links

Pass : nintendovn.com

Screenshots

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

TiểuLong

Nấm nhỏ
Anh Dark_ Pearl ơi ,em test trên giả lập thì nó bị như vậy nè,em thử reset lại rồi nhưng không được,anh xem thử dùm em ! :((
Ra khỏi ship nó thành thế này

EndLessLove

Nấm nhỏ
Game đang chạy ngon trên acekard 2i 1.8.8. Tình hình là rất kết kiểu battle =)), tuy ko giống kiểu chính thống nhưng cảm giác thú vị hơn ;)). Btw, ai chỉ giùm khúc " Find the DNA Extraction Tool in Omicron" :"> nào.

EndLessLove

Nấm nhỏ
Sao mọi người than phiền nhiều thế nhỉ :-?. Nhà sản xuất mún mỗi bản có mỗi cách chơi đặt trưng khác nhau, ko trùng lập . Riêng mình thì mình thích bản này nhất ( giống plants vs zombies), cốt truyện lai giữa phần 2 và phần 3 =)).

EndLessLove

Nấm nhỏ
Thế những game như starcraft II là rẻ tiền ak` :">. ( nếu rẻ thì mình mua rồi :"> ) . BTW, có ai clear game này chưa nhỉ :rolleyes[1]::rolleyes[1]:.

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Spam ngoài lề nhiều wa', còn game tùy nhận định và sở thix của mỗi người phù thấy phù hợp hay ko.

@key_blade: nếu bạn ko thix thì có quyền ko play, chứ ko phải ko thĩ thì vào chê hết nguyên dòng game này dở, hoặc thể loại này dở. Game theo chiều hướng càng phát triển thì nhà SX cũng mạnh bạo thay đổi gameplay để thử thay đổi truyền thống của game, ko phài thay đổi nào cũng thành công, game vẫn tùy thuộc vào nhận xét của người chơi nữa.

ry_nani

Nấm nhỏ
Game chơi cũng hay mà sao ai cũng chê vậy !:bye2[1]: Cách chơi tuy có hơi khác về các bản Bakugan cũ thôi mak ! nói chung ai là Fan chơi Bakugan thì hay hết ! còn ai thấy nó tệ thì hok nên chơi !:bleh[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN