Bán DSL

Cửa hàng game Nintendo nShop

Máy đã bán lúc 12 giờ 13/6/2009
Tình trạng máy lúc giao máy : hết pin
Đã giao máy và sạc , chưa giao hộp sách và 1 stylus zin (thứ ba sẽ giao mấy món còn lại)
Đã nhận 1m6 , khi nào giao đủ sẽ nhận đủ
Mã vạch của máy : UG110313434

Bạn làm ơn vào xác nhân dùm mình

ờ ...tưởng định mua của cái ông rao trên gamevn...ông đấy bựa lắm...làm ăn kiểu vớ vẩn. Tối qua tôi PM cho hắn...hắn đồng ý...mai qua lấy máy...tôi ngồi buôn tí...mình cũng thật thà...bảo là nó bán rẻ...ai ngờ lòng tham nó nổi lên nó bảo có người khác mua rồi...trả giá cao hơn tôi. uh thì mình nghĩ nó đang cần tiền thì thôi để cho nó bán cho người khác ...cuối cùng nó lại vào forum sửa thành 3tr5...đúng là đểu thật.
P.S: khuyên bồ một câu là giá DS như thế vào lúc này là hơi cao...fix tí nữa thì mới đi được.

mà thôi ông mua luôn con 3k đi cho nó máu^^ tôi chơi DS là chính...mua PSP về chủ yếu để nghe nhạc + xem phim với đá PES thôi. Chơi DS nhiều quen tay...chơi PSP mỗi lần chọn các option hoặc chơi các game mà cứ phải di chuyển cái d-pad...tôi lại quen tay chọc chọc vào cái màn hình...rồi mới nhớ ra là nó kô có cảm ừng :(

mà thôi ông mua luôn con 3k đi cho nó máu^^ tôi chơi DS là chính...mua PSP về chủ yếu để nghe nhạc + xem phim với đá PES thôi. Chơi DS nhiều quen tay...chơi PSP mỗi lần chọn các option hoặc chơi các game mà cứ phải di chuyển cái d-pad...tôi lại quen tay chọc chọc vào cái màn hình...rồi mới nhớ ra là nó kô có cảm ừng :(
Nhưng vấn đề là ko có đủ tiền :em23: , mới bán con ps2 đc 1m5 + với 500 để dành đc => còn thiếu tới 2m nữa ko bán DS thì lấy đâu ra tiền để mua :em44:

Tiết kiệm đến khi ra PSP 2 ra rồi mua luôn thể cho tiện =)) , 1 tháng nhịn ăn nhịn uống đc nhìu lắm là 200k .Em bán thân luôn đây anh chị em nào mua em bán luôn =))

kô quan tâm đến con GO lắm...vừa mới mua được con 2k. Khi nào nó ra PSP2 thì lại cố gắng kím tiền mua...mà nếu SONY cho con PSP2 tương lai thêm cái cảm ứng nữa thì tốt...đồ họa thì nâng nên tầm XBOX360 thì tuyệt...hờ hờ...mà có ra thì khoảng 2,3 năm nữa hẵng ra thì ngon.

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
hay quá có người tỉa giùm cái băng gốc rồi :))

vậy giờ giá máy không kèm băng là bao nhiêu vậy bạn
cho hỏi luôn máy màu gì vậy bạn :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN