Bạn muốn có năng lực nào nhất trong truyện tranh !

Cửa hàng game Nintendo nShop

hieu

Nấm nhỏ
Tớ thì muốn có rất là nhiều :)) muốn được khỏe như songoku ,bay cũng như songoku và chưởng cũng như songoku =)) ,ngoài ra còn muốn có phép thuật giống như Clow Reed , sử dụng tam kiếm như Roronoa Zoro :em16: ,có cái túi đầy bảo bối của Doremon và ngoài lề chút xíu là muốn được như Rito-Kun trong To Love Ru:em41:

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Tớ thì muốn có rất là nhiều :)) muốn được khỏe như songoku ,bay cũng như songoku và chưởng cũng như songoku =)) ,ngoài ra còn muốn có phép thuật giống như Clow Reed , sử dụng tam kiếm như Roronoa Zoro :em16: ,có cái túi đầy bảo bối của Doremon và ngoài lề chút xíu là muốn được như Rito-Kun trong To Love Ru:em41:
Là khả năng biến được thành Riko hả bạn :em41:

Riko trong Kiss x sis thì lạy rồi 8-} Còn Riko kia là Rito biến ra mà =))
Tớ muốn có khả năng kêu được Saber :"> . Hoặc C.C cũng được ;))

BoyTomMy

Hảo Mỳ Tôm
Muốn có đc tiền tài, danh vọng như Gold Roger và có sức mạnh biến cơ thể thành khói như Smoker để lúc vào ngân hàng cướp còn có đường biến theo hơi....điều hòa.

huan306

Nấm nhỏ
em thích khỏe như super man và bay như songoku dẻo và miễn dịch với đạn và thuốc mê (có được nhưng năng lược đó tớ sẽ cướp 1PS3, will và cuối cùng là xbox

Mình chỉ ước có con Dialga giúp mình điều khiển thời gian. Vậy thì có thể dừng khựng thời gian bất cứ lúc nào ... :em12:

em ước được như thằng kugura gamon trongtruyeenj Nhiêm vụ đặc biệt ấy. Có năng lực này thie em đi làm cỏ từ Bắc vào Nam

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN