Bạn yêu quý ai trong top 8 những người có bài viết nhiều nhất

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bình chọn nào

• AbraShiva

Bình chọn: 7 20.0%
  • Tiểu-Bảo

Bình chọn: 13 37.1%
  • gameboy89

Bình chọn: 6 17.1%
  • LightGem

Bình chọn: 5 14.3%
  • Nobita

Bình chọn: 3 8.6%
  • Ashey Tisade

Bình chọn: 0 0.0%
  • espeon

Bình chọn: 1 2.9%
  • fly_us

Bình chọn: 0 0.0%

• Số thành viên bình chọn
    35

ratmoonser

Thành viên lâu năm
topic thế này gây mất cảm tình hết, mấy người dc ít bầu chọn hơn sẽ tự ti nghĩ là mình ko dc các mem yêu mến, cậu nghĩ sao? Topic thế này mà gọi là hay àh :)) !!! Mình cũng chẳng vote cho ai hết :)) !!! Nếu vote dc hết thì tớ vote hết !!! Còn 1 thì thôi khỏi :D !!!

manhsoi

Nấm nhỏ
Lập cái topic nhảm nhí thế nhỉ vote thì vote hết ai cũng công tích cực với diễn đàn mà . Del topic đi

Lập cái topic nhảm nhí thế nhỉ vote thì vote hết ai cũng công tích cực với diễn đàn mà . Del topic đi
nói thằng nhỏ thế,vote đi có sao đâu,vote cho anh bảo với nobita nhiều vì là admin,còn mấy anh khác cũng muốn vote cho lắm mà đau được,nên máy anh đừng buồn

Vote xem ai đc yêu quý nhất thì có làm sao? Để xem mức độ thân thiện của top 8 người kia ntn. Ko vote thì đi chỗ khác kiếm ăn, ko phải vào phá topic dâu

bioibi24

Nấm nhỏ
Tụi thấy mấy người chê bai mới là rảnh , ko thích thì thôi out luôn việc gì phải post vài câu chê trách ... Tự khắc sẽ có mod thấy nhảm nhí rồi xóa thôi làm gì bù lu bù loa lên @@ .

sonchuaquy

Nấm nhỏ
ngay khi đọc tiêu đề bài viết trong đầu mình thoáng ngay qua 2 người là gameboy89 và kawaii, nhưng cũng may mà không có kawaii ở đây nên chọn luôn gameboy89, đỡ phải phân vân :D
lí do thì có rất nhiều...
Trước hết GB là mod box thư giãn nhưng lại tham gia khá nhiều trên box DS mà thời điểm đó box DS như là nhà của mình nên cứ tưởng GB là mod box DS và cái gì về DS cũng hỏi bạn ấy :)) Gameboy89 là người đã giúp đỡ mình rất nhiều khi mình tham gia hoạt động trên forum, trong số top 8 thì mình chỉ thân với mỗi GB89, có thắc mắc gì mình đều hỏi và bạn giải đáp nhiệt tình. Ngoài ra, mình rất thích các chuyện cười của GB ở mục vui cười, đọc bài nào là buồn cười bài ấy nên cứ vào mục vui cười là tìm xem có bài của GB89 không để mở đầu tiên :D. Thỉnh thoảng GB post những truyện khác khá là hợp gu đọc của mình nên có thể nói cứ bài nào của GB là mình đều đọc hết.
đó cũng là cái duyên ^^

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN