box rom DS toàn game cũ ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cho mình hỏi tại sao box game DS toàn game cũ vậy ? ko chịu up game mới hoặc mới ra ? Hay bị nintendo chặm rùi à ?

Wolverine

Nấm nhỏ
Không hiểu cái khái niệm cũ của bạn là ntn chứ mình thì mình thấy có cái game Inazuma Eleven vừa mới up hôm 03-02-2011 hồi 04:37 chiều xong.

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Thế bạn cần game gì mới nào :-<.Nhiều khi game mới nó cũng bị dìm hàng sang mấy trang sau.
Huống chi tốc độ ra game không phải phụ thuộc vào người post mà là người dump game,game mới mà chưa có trên internet thì lấy đâu ra mà post....
Hơn nữa những người post game ở đây đều là tình nguyện,chả ai ăn được xu nào,đừng nói như kiểu họ thiếu thốn trách nhiệm hay gì.

bioibi24

Nấm nhỏ
Mình khuyên bạn muốn tìm game thì nên vào mục "Thắc mắc chung về Rom info - Request game " trong box Rom info ngay trên cùng hỏi link down game rồi sẽ có người biết rồi đưa link cho bạn . Mình nghĩ là 1 game mới ra , chắc chắn bạn chưa thể chơi hết trong 1 ngày ( Chả lẽ bạn chơi ghê thế @@ ) chơi nhiều dễ ngán và ko tốt . Nên chơi 1-2 tiếng 1 ngày thôi là nhiều nhất , mình thấy game trong forum update rất nhiều và nhanh đến nỗi chơi ko hết . Ra game mới chơi chưa xong đã chơi sang game mới hơn thì thú vị gì :mellow[1]: . Hồi đấy FC mình chứa mấy chục trò chả có trò nào chơi 100% , mình thấy cũng chán nên bây giờ cài có 3 trò 1 lượt thôi chơi hết copy tiếp còn lại nghe nhạc và gì gì đó :myemo0111: .

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Cho mình hỏi tại sao box game DS toàn game cũ vậy ? ko chịu up game mới hoặc mới ra ? Hay bị nintendo chặm rùi à ?
Thắc mắc sai box nữa ><

Còn game cũ, ý bạn là cũ ra sao cũ mấy ngày hay cũ mấy tháng, hay cả năm, Game DS dc dump theo ID tới nay đã gần trên 5xxx rom rồi, Rom phát hành rồi dĩ nhiên thành cũ.

Và bạn nên nhớ là Box Rom info của Forum chỉ chọn lọc ra những game hay, dc nhiều người biết để post.

Một khi đã chịu chơi game lậu thì bạn hãy kiên nhẫn mà chờ, có nhóm dump game thì mới có game cho bạn play, bạn ko nên nói như kiểu họ ko làm việc vậy ><.

Còn nếu bạn muốn yêu cầu rom nào thì vào box Rom info request .

Thắc mắc sai box nữa ><

Còn game cũ, ý bạn là cũ ra sao cũ mấy ngày hay cũ mấy tháng, hay cả năm, Game DS dc dump theo ID tới nay đã gần trên 5xxxx rom rồi, Rom phát hành rồi dĩ nhiên thành cũ.

Và bạn nên nhớ là Box Rom info của Forum chỉ chọn lọc ra những game hay, dc nhiều người biết để post.

Một khi đã chịu chơi game lậu thì bạn hãy kiên nhẫn mà chờ, có nhóm dump game thì mới có game cho bạn play, bạn ko nên nói như kiểu họ ko làm việc vậy ><.

Còn nếu bạn muốn yêu cầu rom nào thì vào box Rom info request .
chí lý không cần chỉnh
đúng là dark pearl
mà sai mình không lưu mật khẩu được hay là do trình duyệt:">mình dùng chrome

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN