cần các bác trợ giúp giải đáp 1 chút về 3ds xl fw 9.3.0

Cửa hàng game Nintendo nShop

thang ban em no ms mua con 3ds xl 9.3.0 nho ? hộ :
fw 9.3.0 thi ngoai dung sky3ds thi còn cách nào chơi game hack ko
tương lai gateway có update 9.3.0 vậy mấy bác
hiện tại đang có vụ lằng nhằng về online giữa CIA vs headler là thế nào vậy mấy bác
vs lại cho mình ? nên mua GW hay sky3ds , các bác cho mình giá luôn

Akashi

Nấm nhỏ
thang ban em no ms mua con 3ds xl 9.3.0 nho ? hộ :
fw 9.3.0 thi ngoai dung sky3ds thi còn cách nào chơi game hack ko
tương lai gateway có update 9.3.0 vậy mấy bác
hiện tại đang có vụ lằng nhằng về online giữa CIA vs headler là thế nào vậy mấy bác
vs lại cho mình ? nên mua GW hay sky3ds , các bác cho mình giá luôn
Fw 9.3 thì chỉ có dùng sky3ds thôi. Có thể phải đợi lâu hoặc không bao giờ nó support 9.3. Còn vụ ban onl do dùng rom chung header nên bị ban, cia không có header nên chơi bt. Chỉ có GW mới có thể sử dụng cả rom và cia, sky3ds chỉ dùng rom mà thôi.

NineOneOne911

Nấm nhỏ
Nói thêm là bây giờ đã có soft patch header an toàn trên gbatemp do 1 mem viết ra, ko biết ntn vì chưa thử nhưng thấy khá ok. So sánh giữa sky và gw thì chắc chắn gw phải hơn rồi. Sky chỉ dùng để chơi game còn gw còn có thể cái DLC, themes, homebreaw...

Nói thêm là bây giờ đã có soft patch header an toàn trên gbatemp do 1 mem viết ra, ko biết ntn vì chưa thử nhưng thấy khá ok. So sánh giữa sky và gw thì chắc chắn gw phải hơn rồi. Sky chỉ dùng để chơi game còn gw còn có thể cái DLC, themes, homebreaw...
homebrew j ha bac , con dlc thi tren 3ds co nhieu ko, ah cho minh ? sky3ds nut xanh va ko nut xanh la gi

NineOneOne911

Nấm nhỏ
homebrew j ha bac , con dlc thi tren 3ds co nhieu ko, ah cho minh ? sky3ds nut xanh va ko nut xanh la gi
homebreaw nói đơn giản là soft, game, emulator... của người dùng phát triển và dc chạy trên 1 lỗ hổng bảo mật của máy 3ds (wed exploit hoặc DS profile exploit). DLC thì tùy game, vd như FE.A full DLC hơn 60$... Sky nút xanh(đỏ) thì mình cũng ko rành, có 1 bản ra trước thì giới hạn cứng 10 game mà ko đổi dc. Sau này khi gw hỗ trợ 9.2 thì ra thêm 1 bản nữa và bỏ cái vụ giới hạn này. Tương lai có ra thêm bản nút vàng hay ko thì hỏi trời =))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN