HN Cần mua băng GBA Final fantasy tactic advance!!!!!!!!!!!!!!!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mario

Thành viên lâu năm
upppppppppppppppppppppppppppppp hồi trước tìm dc 3 cuốn :D nh đã ra đi theo những người bạn chung chí hướng hết rùi

upppppppppppppppppppppppppppppp hồi trước tìm dc 3 cuốn :D nh đã ra đi theo những người bạn chung chí hướng hết rùi
:( từ lúc tớ mua cái GBM của cậu vẫn chưa tìm được cái băng này :( tết này vào trong đấy tớ phải lượn chợ Nhật Tảo mới được, thấy anh em trong đó đi chợ mua được cái băng này mà thèm quá :|

Mario

Thành viên lâu năm
chợ nhật tảo đâu phải là cái kho game đâu bạn :)) làm như mún có là có vậy, đừng ge lời đồn mà tốn thời gian đi tìm b ơi :rolleyes[1]:

Hipi01

Nấm bình thường
ebay game này có đầy mà , game ko hộp sách tầm 150k-200k còn loại mới tinh fullbox tầm 400k , tớ cũng có nhưng cầy gần 100h rồi nên cũng ko muốn bán

ebay game này có đầy mà , game ko hộp sách tầm 150k-200k còn loại mới tinh fullbox tầm 400k , tớ cũng có nhưng cầy gần 100h rồi nên cũng ko muốn bán
Tớ không biết cách ship hàng từ ebay về không biết có đắt hơn nhiều tiền không???

---------- Post added at 11:55 AM ---------- Previous post was at 11:54 AM ----------

[/COLOR]Cậu có thể để lại cho mình băng đấy được không???? mình tìm nó cực khổ quá, ở HN đi tìm cả băng tàu cũng chẳng có để mà chơi :|. Giúp mình lần này cậu nhé

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN